จิตบวมคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แหล่งสุมหัวคนรักการ์ตูน... รีบอร์น

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!

Go down 
sawada2542
BlooDSkY
Dinochan
aidol
tingting
supata01
benz00100
sweet_cream
hibarisan
talzakarp
Fook B.VoGoLa~
manoi_mayai
jhakkirt
guysis
tsuna_27
ลูฟ
Moreru_Rai
frapecoco
Nol1995
noi2540
pound_2535
kyori
Saami
hizamutzu
YAYA'
vongola11
Fazefay
vipping
Knight
Locky
kasnayan
toody
VarainDark
Masaru
ผู้ลึกลับ
liecooper
atoreas_k
xeniar
>.Zephear.<
3KKAKKOW
MUiKU
franz
dek_thailand
NekoPepz~HiibaRii
48 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Masters
Masters

: 28

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 7:37 am

สวัสดีค่า สมาชิกใหม่มาทางนี้ ๆ Rolling Eyes !! ~

วันนี้เปปซังจะให้ทุกคนมาแนะนำตัวกันค่า ^^" bounce

**ชื่อที่ให้เรียก :

**user :

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ :

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) :

คำพูดที่อยากฝาก :

**ข้อมูลที่จำเป็นต้องกรอกนะครับ นอกนั้นจะกรอกก็ได้ไม่กรอกก็ได้ แล้วแต่สะดวกครับ

เพียงแค่นี้ก็สามารถมาอยู่บ้านเดียวกันได้แล้วค่ะ cherry

ขอบคุณค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fws.cc/otakulandz/
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 7:58 am

1.ชื่อที่ให้เรียก : อืม เรียกมิจิโยะ ก็ได้ค่ะ

2.user : dek_thailand (ใช่รึป่าวจ้ะ -,.- )

3.อายุ(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : 555 น้อยกว่าที่บอร์ดกำหนดไว้

4.อีเมลล์ที่ติดต่อได้(บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้) : teddy_bear840@hotmail.com

5.ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : จิตบวมหนึ่ง

6.คำพูดที่อยากฝาก(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : ทุกคนช่วยมาเยี่ยมบ่อยๆน้า อย่าให้คลับร้าง(เธอนั่นแหละจะทำให้คลับร้าง)

แก้ไขล่าสุดโดย dek_thailand เมื่อ Sun Jun 28, 2009 8:03 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปปซังแนะนำตัวนะคะ ^^   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:00 am

**ชื่อที่ให้เรียก : เปปซัง,โคลม,ราชินี,ควีน อันไหนก็ค่ะ(แต่ส่วนมากก็เรียกเปปซังไม่ก็เปปจังหรือท่านเปป ก็ตามสะดวกละกันเนอะ) Wink

**user : NekoPepz~HiibaRii

อายุ : เอ่อ...ขวบค่ะ albino (เอาเป็นว่ามาถามตรงๆดีกว่าเนอะ สำหรับคนที่ยังไม่ทราบ)

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : pepper_nuggets@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ได้มาจากท่านซานน่ะค่ะ ^^" มาจากจิตบวม 1 ค่า !

คำพูดที่อยากฝาก : ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจดวงน้อยๆ ไว้ที่บ้านหลังนี้ด้วยนะคะ อย่าแกล้งเปปกันมาก บอร์ดนี้มีแต่คนขี้แกล้ง โลกนี้ช่างโหดร้าย~ ชีวิตรันทดจริงๆวันๆโดนคนในบอร์ดแกล้ง ฮือออ TT^TT ไหนๆก็ไหนๆแล้ว สาธยายมันซะเลยเอ้า ! อย่าลืมโคลมอย่างข้าพเจ้านะ ถ้าลืมละก็...จะร้องไห้ให้ดูเลย ทำไมมีแต่คนบอกว่าเปปซังน่ารัก = =' ตรงไหนเนี่ยตัวเองยังมองๆว่า (เอิ่ม..ขอใช้คำไม่สุภาพนิดนึงนะคะ) ทุเรศสิ้นดี - -+ ไหงบอกว่าน่ารักซะงั้น -..- แต่ก็ตามใจทุกท่านละกันเนอะ ก็ไปห้ามความคิดกันไม่ได้ เหอๆ ยังไงก็ขอย้ำ ! อย่ามาแกล้งเปปกันเยอะ เดี๋ยวเอาคืนมั่ง - 3 - จบ !!!!! cherry

แก้ไขล่าสุดโดย NekoPepz~HiibaRii เมื่อ Mon Jul 06, 2009 3:04 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
http://fws.cc/otakulandz/
franz
Masters
Masters
franz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 8:06 am

**ชื่อที่ให้เรียก : ซานครับ

**user : franz

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : zan.10069@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : มาจากจิตบวมคลับครับ

คำพูดที่อยากฝาก : ช่วยกันดูแลบอร์ดหน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย franz เมื่อ Fri Jul 17, 2009 10:02 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://jbclub2.worldgoo.com
MUiKU
MUiKU

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 9:03 am

**ชื่อที่ให้เรียก : มิวคุ

**user : MUiKU

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : ea-cus@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : จากท่านซาน จากจิตบวมหนึ่ง

คำพูดที่อยากฝาก : แหม!! เป็นคนตั้งจิตบวมหนึ่งขึ้นมาเอง แล้วมาเห็นจิตบวมสอง คิคิ มีคนมาสืบทอดแล้วรู้สึกภูมิใจแปลกๆแหะ ถึงไงก็เถอะ อย่าร้างละกันนะ ฮ่าๆ รักกันไว้เถิดดดดดดด ><
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jun 28, 2009 1:03 pm

ชื่อที่ให้เรียก : ฮิโร่จัง :'']

user : 3KKAKKOW

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : kakkow@hotmail.com [แก้ไขmailเมื่อวันที่ 14 march]

ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ท่านซานครับ :''] ถ้าเค้าไม่บอกผมก็ไม่รู้เรื่อง 55+

คำพูดที่อยากฝาก : ดีใจที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะครับ รับขนมจีบอร่อยๆไปทานเล่นๆมั้ยครับ? :'']

แก้ไขล่าสุดโดย 3KKAKKOW เมื่อ Sun Jul 25, 2010 7:45 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
http://kak-saranglove.hi5.com
>.Zephear.<
Masters
Masters
>.Zephear.<

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeMon Jun 29, 2009 11:43 am

ชื่อที่ให้เรียก : ซี ซีคุง ซีซี่ หรือจะตั้งฉายาเองก็เชิญตามสบายฮะ

2.user : >.Zephear.<

3.อายุ(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : 19 ปีหมาดๆ (โอ้ความแก่ลอยมา)

4.อีเมลล์ที่ติดต่อได้(บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้) : dona_sypia@hotmail.com

5.ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : จิตบวมหนึ่งครับ

6.คำพูดที่อยากฝาก(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : หึหึหึหึ...ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ~...มาร่วมละเลงความบ้าด้วยกันเถอะครับ ^^...
xeniar
xeniar

ที่อยู่ : ผมจะอยู่เคียงคุ๋คุณครับคุณ100ภายในไร่สัปปะรดของสองเรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeTue Jun 30, 2009 4:37 pm

**ชื่อที่ให้เรียก : ไบ/ซีเนียร์

**user : xeniar

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : momo_shinigama_no_ballad@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : จิตบวม1

คำพูดที่อยากฝาก : อยากรู้จักทุกคนนะฮะ ฝากตัวๆ(อายุเป็นพียงตัวเลขไม่สามารถหยุดความหื่นได้55+)
atoreas_k
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
atoreas_k

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeTue Jun 30, 2009 8:59 pm

1.ชื่อที่ให้เรียก : เรย์ แต่งเติมได้ ไม่มีปัญหา ^^

2.user : atoreas_k

3.อายุ(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : ไม่บอกได้ใช่มั้ย ^^

4.อีเมลล์ที่ติดต่อได้(บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้) : natores_fronz@hotmail.com

5.ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ซานคุงกับฮีโร่ซังเป็นคนบอกอ่า

6.คำพูดที่อยากฝาก(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน~ ^^ ดีใจนะ ที่จิตบวมมีสาขาที่2แล้ว แอดมินกับโมดทุกคนก็น่ารักดี(ยกเว้นคนนึงล่ะนะ)
liecooper
liecooper

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 7:08 am

**ชื่อที่ให้เรียก : ซีส , ชีต้า , เจ้าชาย

**user : liecooper

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : candy_love_my-dear@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : จิตบวม ครับ

คำพูดที่อยากฝาก : มองอะไร เดี๋ยว เชือดซะหรอก ชิชิ!!!

แก้ไขล่าสุดโดย liecooper เมื่อ Wed Jul 01, 2009 7:13 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://writer.dek-d.com/sakemimaru/writer/view.php?id=516560
ผู้ลึกลับ
ผู้ลึกลับ

: 114

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 7:10 am

1.ชื่อที่ให้เรียก : เป็ก แต่ก็มีบางคนชอบเรียกลิงอ่านะ - -+

2.user : ผู้ลึกลับ

3.อายุ(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : อายุเป็นเพียงแค่สายลมผ่านพัดไป~~ อย่าคิดมากได้ไหม~~ โว้โว เย้เย~ \(>e<)v

ป๊าบบบ!! ตุ๊บตับๆๆๆๆ

/me สลบคากองรองเท้า

4.อีเมลล์ที่ติดต่อได้(บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้) : naijanjaw@hotmail.com

5.ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : อ่า....ก็มีจิตบวมหนึ่ง แล้วก็ใครหว่า..ไปโพสไว้ที่ไอดีเด็กดีผม กระพ้มก็เลยติดสอยห้อยตามมาเนี่ยแหละครับ = = เกาะหนึบแบบตุ๊กแกเลย...

6.คำพูดที่อยากฝาก(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : โย่ว ^^/
http://fws.cc/wizardly
Masaru
Masaru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 8:55 am

**ชื่อที่ให้เรียก : มาซารุ

**user : Masaru

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : อันนี้มาถามผมเอาเองเถอะครับ

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : มาจากจิตบวม1ครับ ได้ลิงค์จากท่านซาน

คำพูดที่อยากฝาก : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนแล้วก็ฝากตัวด้วยนะครับ
VarainDark
VarainDark

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 7:04 am

1.ชื่อที่ให้เรียก : วาเรน หรือจะเรียกว่า เรนคุง ก้อได้คับ

2.user : VarainDark

3.อายุ(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : 15 คับ

4.อีเมลล์ที่ติดต่อได้(บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้) : Varain_BF10051@hotmail.com

5.ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ท่านซานบอกมาคับ

6.คำพูดที่อยากฝาก(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : ยินดีที่ได้รู้จักคับ

แก้ไขล่าสุดโดย VarainDark เมื่อ Sat Aug 22, 2009 4:36 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://my.dek-d.com/FarainDevil
toody
toody

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 4:14 am

**ชื่อที่ให้เรียก : เรียก ทู ทูน่า หรือน้องทู ก็ได้ค่ะ

**user : toody

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : yodpratoo@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : พี่สาวค่ะ

คำพูดที่อยากฝาก : ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ ^________^
http://my.dek-d.com/toody/
kasnayan
ขอทานเก็บการ์ตูนขาย
kasnayan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 4:54 am

**ชื่อที่ให้เรียก : จี

**user : kasnayan

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : sakulrat_g@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ท่านซานค่ะ

คำพูดที่อยากฝาก : สวัสดี และยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
Locky
Locky

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 8:45 am

ชื่อที่ให้เรียก : ล๊อก หรือชื่ออื่นตามสะดวกโลด

user : Locky

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : oor_chiffon@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : เพื่อนส่งมาให้ฮะ ~ (ซีต้าน่ะ)

คำพูดที่อยากฝาก : ต่อจากนี้ก็ฝากตัวด้วยนะฮะ อ้อ .. ! CP17 เพื่อนล๊อกเอาฟิค(ของล๊อก)ไปขาย ใครไปแวบมาหาหน่อยก็ดีนะฮะ ^^! ~
Knight
Knight

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 9:05 am

ชื่อที่ให้เรียก : ไนต์,ฟี่

user : Knight

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : Mr.ToFFiiez@hotmail.com

ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : มาจากจิตบวมเนอะ

คำพูดที่อยากฝาก : ยินดีที่ได้รู้จักนะคร๊าบ
vipping

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 10:42 pm

**ชื่อที่ให้เรียก : มิ้ว,ยู,วิป (หรืออะไรก็ได้จะ)

**user : vipping

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : milkkono@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : เอ่อ...เด็กดีคะ จิตบวม1(?)มั๊ง...

คำพูดที่อยากฝาก : ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ(วายๆ) ไว้ด้วยนะคะ~~*
Fazefay
Fazefay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSat Jul 04, 2009 9:42 am

ชื่อที่ให้เรียก : เฟ หรือ ฟาริส

user : fazefay

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : friend_g_m@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : วาเรน....

คำพูดที่อยากฝาก :สวัสดีค่ะ ! ยินดีที่ได้รู้จัก.....แอดเมลไปคุยได้นะ..อ้อ..แอดแล้วกรุณาแนะนำตัวด้วย เพราะข้าพเจ้าจะได้รู้ Very Happy Very Happy Shocked Cool Cool Sleep

แก้ไขล่าสุดโดย Fazefay เมื่อ Wed Jul 08, 2009 12:53 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
vongola11
vongola11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตอบ   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 10:23 pm

**ชื่อที่ให้เรียก : โจโจ้ซัง

**user : vongola11

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : deknaw_p_s@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ไม่รู้

คำพูดที่อยากฝาก : อด.....ทน.....ไว้...แง้ๆๆๆ
http://www.joeygirl555.hi5.com
vongola11
vongola11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 10:37 pm

อ้อ
ได้บอร์ดนี้มาจาก
เด็กดีดอทคอม
http://writer.dek-d.com/dek-d/writer/view.php?id=460603
เนี้ย
http://www.joeygirl555.hi5.com
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeTue Jul 07, 2009 5:07 am

**ชื่อที่ให้เรียก : โรม,ยาย่า ส่วนมากเรียกท่านย่า =w= (แล้วแต่จะเรียก กิกิ)

**user : YAYA'

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : yaya_eis@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ตามมาจากเด็กดี จิตบวมเม็มฯที่55

คำพูดที่อยากฝาก : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะจ้ะ
hizamutzu
hizamutzu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeTue Jul 07, 2009 10:26 pm

**ชื่อที่ให้เรียก : นานามิ

**user : hizamutzu

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : ka_mich_ama@hotmail.com

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : ที่เด็กดีค่ะ

คำพูดที่อยากฝาก : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ >///<
Saami
Saami

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่า~   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 3:39 am

1.ชื่อที่ให้เรียก : ซาร์/ซาอามิ

2.user : Saami

3.อายุ(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : 15 ขวบ ^___^

4.อีเมลล์ที่ติดต่อได้(บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้) : exteen_rakruy@hotmail.com

5.ได้บอร์ดนี้มาจาก : ได้มาจากวิซาดเราเป็นเด็กวิซาด=O= โฮะๆ

6.คำพูดที่อยากฝาก(บอกก็ได้ไม่บอกก็ได้) : มาเป็นเพื่อนกันนะ! \^[]^/Wow woW
kyori
kyori

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่ะ   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!! I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 4:55 am

**ชื่อที่ให้เรียก : รัลค่ะ

**user : my-hope

อีเมลล์ที่ติดต่อได้ : ถามเฮียซานสิคะ

**ได้บอร์ดนี้มาจาก(หากมาจากจิตบวมให้บอกด้วย) : เฮียซานค่ะ

คำพูดที่อยากฝาก : ยินดีที่ได้รู้จักและฝากตัวด้วยนะคะ

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่นะคะ !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next