จิตบวมคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แหล่งสุมหัวคนรักการ์ตูน... รีบอร์น

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กิจกรรมที่ 1

Go down 
!@Eurus@!
YAYA'
phantom[5]
toody
Locky
vipping
liecooper
dek_thailand
ผู้ลึกลับ
atoreas_k
franz
15 posters
ผู้ตั้งข้อความ
franz
Masters
Masters
franz

กิจกรรมที่ 1 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 12:15 am

เปิดวันแรก... เริ่มกิจกรรมชุดแรกเลยละกัน
ฉลองวันเปิดคลับใหม่... กิจกรรมนี้... มีชื่อว่า 'มารู้จักแอดมินกันเถอะ'

จุดประสงค์
1.กระชับมิตรระหว่างเมมเบอรืกับแอดมิน
2.ให้เห็นถึงความใกล้ชิดกัน และความไม่ถือตัวของแอดมิน
3.เพื่อเพิ่มความสนุกสนานในคลับ

กติกา...
1.คุณต้องแอดเมลล์มาคุยหรือคุยหน้าห้องแชทกับแอดมินคนใดคนหนึ่ง(หรืออาจจะมากกว่านั้น)
2.คุณต้องบอกนิสัยลักษณะ หรือ อะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับแอดมินคนนั้นในแบบสอบถาม
3.สามารถส่งกิจกรรมได้กี่คนก็ได้ครับ แต่ให้อยู่ในโดสเดียวกัน เพื่อความเป็นระเบียบ
4.ห้ามใช้คำด่า ไม่สุภาพ หรืออะไรที่แย่เกินไป...

**ไม่ต้องกลัวว่าจะโกรธนะครับ แค่ไม่มีคำหยาบก็พอ บอกนิสัยที่คุณรู้หรือคิดได้เลยครับ

รายชื่อแอดมิน(ดวงซวย)
แอดมินคนที่ 1 ฮิโร่ ช้อมูลของฮิโร่
kak_iempairote@hotmail.com

แอดมินคนที่ 2 ซี ข้อมูลของซี
dona_sypia@hotmail.com

แอดมินคนที่ 3 ซาน ข้อมูลของซาน
zan.10069@hotmail.com

แอดมนิคนที่ 4 เปป ข้อมูลของเปป
pepper_nuggets@hotmail.com

แบบฟอร์ม
แอดมินที่ต้องการเผา ::
นิสัยของแอดมิน ::
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น ::

เริ่ม :: 3 ก.ค. 52
ปิด :: เปิดไปเรื่อยๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดย franz เมื่อ Fri Jul 17, 2009 9:34 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://jbclub2.worldgoo.com
atoreas_k
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
atoreas_k

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 12:34 am

แบบฟอร์ม

แอดมินที่ต้องการเผา :: ซานคุง

นิสัยของแอดมิน :: ท่านคนนี้อันตรายสุดๆ(สำหรับผม) อยากจะบอกว่า เขาคนนี้ ร่าเริงดี แต่... กวนประสาทมากๆ แถมยังกะล่อน ปลิ่นปล่อน เจ้าเล่ห์ หน้าม่อ เจ้าชู้ หัวงู หลายใจ ชอบ(หยอดขนมจีบ)ใครหลายคน เชื่อถือไม่ได้ด้วย~!! เอิ๊กๆๆ แต่เพราะมีคนๆนี้อยู่มั้ง บอร์ดถึงได้ดูเฮฮา สนุกสนานดี ถึงไงก็ตาม ตั้งแต่มาอยู่บอร์ดนี้ดูเป็นผู้ใหญ่เป็นการเป็นงานขึ้นเยอะเลยล่ะ แต่ก็ยังคงความสยองไว้ได้อยู่ TT^TT

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ซานคุงอย่าโกรธผมน้า >w< แล้วก็อย่าทำตัวให้คนอื่นเขาเป็นห่วงนักล่ะ
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 12:43 am

แบบฟอร์ม

แอดมินที่ต้องการเผา :: ฮิโร่ซัง

นิสัยของแอดมิน :: คนนี้น่ารัก+ร่าเริงมาก >< ชอบจริงๆ มีเรื่องนึงที่ขอคารวะเลย ฝีมือแต่งรูปท่านเทพมาก ^^ แล้วก็ท่านคนนี้เขาเป็นเจ้าของกิจการร้านขายขนม(จีบ)รายใหญ่ มีลูกค้า(เด็กในสังกัด)มากมาย ขาดดีมากจนสามารถตั้งโปรโมชันแจกฟรีได้ไม่อั้นตลอด 24 ชั่วโมง -- --* ยังดีที่เขาไม่มาแจกกลางบอร์ดล่ะนะ เอิ๊กๆๆ

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ฮิโร่ซังยังน่ารักสำหรับผมเสมอ >< อย่าให้รถไฟชนกันล่ะครับ เอิ๊กๆๆ
ผู้ลึกลับ
ผู้ลึกลับ

: 114

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 3:49 am

แบบฟอร์ม

ซีซี่

นิสัยของแอดมิน :: โอยยยยยยยยย อย่าให้พูดเล้ยยยย ไม่งั้นยาว (งั้นพิมดีกว่า) นิสัยของเจ้าคนนี้น่ะนะ ดูภายนอกก็เป็นคนน่าเกรงขามอยู่พอควร ไม่ค่อยเสวนากับคนหน้าแปลกซักเท่าไหร่นัก (คนแปลกหน้าก็ด้วย) แต่ถ้ารู้จักกันจริงๆอ่านะ โหยยยย รั่วยิ่งกว่าหลังคาผุแล้วผุอีกซะอีกแหน่ะ พรุนไปหมดละ (มองซ้ายมองขวาเตรียมหลบลูกทุเรียน) ใช่! อีกเรื่องนึง ซีซี่มันกลัวทุเรียน!! (ดารามักกลัวของแปลกๆ เจ้านี่คงคิดจะป็นดาราสินะ) แหม...ทุเรียนกะซีซี่เนี่ย เป็นของคู่ก๊านนนนนน ๕๕๕๕ มีมันที่ไหน ต้องมีเปลือกทุเรียนที่นั่น ไม่ใช่ว่าชอบกินหรอกนะ แต่เจอเจ้าหนี้ไล่ปามาน่ะ ๕๕๕ มันไปเป็นหนี้เค้าตั้งสิบสองล้านแหน่ะ แถมติดเงินข้าอีกตั้งสองล้าน เล่นหมากฮอสแพ้แล้วไม่ยอมจ่าย ทำไมงกจังว้า~ และที่สำคัญกว่านั้น!! เจ้าหนี้สิบสองล้านนั่นเป็นลูกสะใภ้ข้าอีก งี้น่าขึ้นดอกเบี้ยนะเนี่ย - -+ ยาวจังแฮะ.....(พึ่งคิดได้เรอะ!! << บุคคลที่สาม) แต่มีอีก!! -__,-+ จะวางเพลิงทั้งที ต้องเอาให้เกรียม หึหึหึ ย้อนเวลากลับไปสมัยภาพขาว-ดำ โอ๊ะๆ ไกลไป กลับมาคืนๆๆ สมัยสองปีที่แล้วน่ะครับ ตอนสอบเอ็นกันอยู่ ข้อสอบภาษาไทย(จำได้แม่น) มีข้อนึงออกเรื่องการกินหอยทาก ผมนั่งฮากลางห้องเลย ๕๕๕ ก็เจ้านี่มันกลัวหอยทาก แล้วผมนึกถึงหน้ามันตอนทำข้อสอบนี่นะสิ (กร๊ากกกกกกกกก) เหวอน่าดูเชียวล่ะ ข้อสอบก็ประมาณว่า "ชั้นใช้ส้อมจิ้มเนื้อของมันออกมา เนื้อนุ่มๆ พอเข้าปากไป โอ้! ทำไมมันอร่อยอย่างนี้นะ" ประมาณนี้แหละครับ หน้ามันคงเหวอน่าดู นี่ขนาดแค่ข้อเดียวนะ แล้วข้อสอบนั่น ช้อยให้เลือกตั้งสี่ข้อ คิดดูสิฮะ ว่ามันจะเหวอยกกำลังสี่แค่ไหน ๕๕๕ เยอะละ พอดีกว่า เดี๋ยวกระพ้มจะจมรอยรองเท้ามันตาย ^^/ โชคดีนะซีซี่~~ หึหึหึหึ...

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ซีซี่~~ ^^+ อย่าเกรียมมากน้า~~ เดี๋ยวเป็นมะเร็ง หึหึหึหึ.... ข้าเผาไฟไม่แรงมากหรอก ก็แค่วอดทั้งตัวแค่นั้นเอ๊งงงง ^^+ หึหึหึหึ....
http://fws.cc/wizardly
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 4:03 am

แบบฟอร์ม
แอดมินที่ต้องการเผา :: ท่านฮีโร่
นิสัยของแอดมิน :: ท่านเป็นคนเฮฮา สนุกสนาน และคุยเก่งมากๆ
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: คงความดีตลอดไปนะท่าน
liecooper
liecooper

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 4:56 am

นิสัยของแอดมิน :: (สำหรับผม) ซานเป้นคนน่ารักครับ ถึงจะขี้แกล้งไปหน่อย แต่ผมก็ชอบนะครับ อาจจะอันตรายในบางครั้ง แต่ก็นิสัยดี อาจจะขายขนมจีบในบางที แต่ก็มีเสน่ห์ไปอีกแบบ อาจจะรั่วในบางคราว แต่ผมก็รับได้เพราะผมรั่วกว่า 555+
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ระวังโดนเชือดโดยไม่รู้ตัวนะครับ!~
http://writer.dek-d.com/sakemimaru/writer/view.php?id=516560
vipping
ขอทานเก็บการ์ตูนขาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 03, 2009 9:37 pm

แบบฟอร์ม
แอดมินที่ต้องการเผา :: ท่านเปปคะ
นิสัยของแอดมิน :: ยังสรุปไม่ได้หมดนะคะเพราะพึ่งจะเข้ามาorz..แต่ว่า ท่านเปปใจดีมากๆเลยคะ สุภาพด้วย(me\\ลอย)
ท่านเปปเป็นคน(น่าจะ)ร่าเริงสดใสคะ น่ารัก-\\\\-(จิ้นไปเองโดยเฉพาะ)
ส่วนที่เหลือนั้น..
ขอไปทำความรู้จักมากกว่านี้เถอะ...orz...(โดนเตะออกไป)

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ขอบคุณที่ช่วยแนะนำการเล่นบอร์ดนี้นะคะ และขอบคุณมากเลยคะที่คุยด้วย(โค้งหัวทิ่มพื้น)
ผู้ลึกลับ
ผู้ลึกลับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 1:43 pm

แบบฟอร์ม

เปปจัง

นิสัยของแอดมิน :: น่ารัก ^^ น่ากด ^///^ ๕๕๕ เอาเป็นว่าน่ารักฮะ เหมือนเด็กบริสุทธิ์ผุดผ่องราวกับกระดาษ A4 ที่ไม่เคยลงสี รักษาความน่ารักนี้ไว้นะครับ ^^ อย่าพึ่งให้ใครลงสีนอกจากผม(?) เหอๆ แล้วนอกจากนี้ เปปจังยังขี้งอนอีกด้วย = =..... บางทีผมก็ง้อ ยากนา...(ก็เพราะลืมว่าตัวเอาทำอะไรไปน่ะสิ) แต่ก็น่ารักแบบเด็กๆดี ^^+ เอ๊ะ...นี่พูด(พิมพ์)ว่าน่ารักไปแค่ไหนแล้วเนี่ย?? ฮะๆ เอาเป็นว่าน่ารักฮะ ^^~ เป็นที่ปรึกษาระบายความในใจได้มากเลยล่ะ รักษาความน่ารักไว้เยอะๆนานๆนะครับ ^^/ (ตกลงพูดซ้ำไปซ้ำมาใช่มั๊ยเนี่ย = =")

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: โอ๋ๆๆๆๆ ป๊องแป๊งๆๆๆ ใครแกล้งเปปจัง... มาซบอกผมได้ทุกเมื่อนะ ^^+ ใครแกล้งบอกผมนะ จะจัดการให้

หึหึหึหึ....
ผู้ลึกลับ
ผู้ลึกลับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 1:52 pm

แบบฟอร์ม

ซานคุง/ป๋าเบี๊ยะ!/ท่านซาน/100!/บลาๆๆ

นิสัยของแอดมิน :: ยังดีล่ะฮะราชา.....^^+ หึหึหึหึ......พิมพ์ไม่ดีผมจะโดนลูกหลง 3P มั๊ยเนี่ย = =..... อ่า.....ท่านซานผู้ที่มีอารมณ์อย่างนั้นทั้งวัน ท่านเล่นได้ไม่เหนื่อยจริงๆ = =+ ขอนับถือเลย (ก้มคารวะหัวทิ่มหมอน) ฟิคสดมันส์จริงๆ ประพันธ์ได้เยี่ยม (= =)b ยกนิ้วให้เลย บางครั้งดูเหมือนเครียดๆ ไม่น่าเข้าใกล้ แบบว่าดูจริงจังมาก(มีคนบอกมา) แต่พอข้ามาเจอท่านแล้ว... ฮะฮ่า~ ท่านเป็นกันเองกว่าที่คิดนะเนี่ย ^^~ คุยสนุกดี เล่นแล้วสนุกด้วย ๕๕๕๕๕ แล้วมาเล่นกันเรื่อยๆนะท่าน ^^/

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: อ่า...ถ้าข้าเล่นแรงไปบางที ก็ขออภัยด้วย ถ้าทำให้เคืองกัน ส่วนวันนี้(เหล่มองนาฬิกา)อ่า....เมื่อวานนี้ต่างหาก ฟิค10069มันส์มากท่าน (= =)b ท่านรู้ป่ะ....ว่าท่านทำให้ข้าหลงใหลในตัวมุคุคุง(ท่านล็อค)ไปเลย!!! = =+
Locky
Locky

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 11:34 pm

แบบฟอร์ม
แอดมินที่ต้องการเผา :: ซานคุง..
นิสัยของแอดมิน :: เดี๋ยวดี เดี๋ยวร้าย พอๆกับ100เป๊ะๆเลยล่ะครับ .. คึหึหึ .. เเต่ผมก็ชอบนะครับ .... ^^
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: กดคนอื่นให้ดูมั่งก็ดีนะครับ .. ^^~
toody
toody

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 11:55 pm

แบบฟอร์ม
แอดมินที่ต้องการเผา :: ท่านซาน
นิสัยของแอดมิน :: น่ากลัว สยอง เจ้าชู้(?) ตัวอันตราย -^- เกินจะบรรยายค่ะ = ="
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ลดๆนิสัยที่กล่าวมาหน่อยก็ดีนะคะ หนูสยอง TT-TT
http://my.dek-d.com/toody/
phantom[5]
phantom[5]

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeTue Jul 07, 2009 1:56 am

แบบฟอร์ม
แอดมินที่ต้องการเผา :: ท่านพ่อซาน...
นิสัยของแอดมิน :: ท่านพ่อเป็นคนที่ น่าร้ากกกกกกก ^w^ เอ้ยย...ม...ไม่ใช่สิ....ท.ท่านพ่อเป็น...เอ่อ..เป็นคนที่ จิตแหลกลานได้ใจลูกๆจริงๆ แต่ชอบนอกใจท่านแม่ แล้วไปกิ๊กกับคนอื่นบ่อยๆ(ไม่เว้นแม้แต่ลูกของตน!!=[]=)ท่านพ่อก็น่ากลัวนิดๆ ชอบอ่านโด SM NC20+ (เจ้าตัวบอกว่าไม่ได้อยากอ่านซะหน่อย แต่คนอื่นเอามาให้อ่านเอง) เอาเป็นว่าก่อนที่ท่านพ่อจะมาเห็น ผมขอหนีไปก่อนเพื่อนความอยู่รอดปลอดภัยของขีวิตละกัน T^T
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ว่างๆเอาโด nc20+ มาให้อ่านบ้างนะท่านพ่ออ ^w^ me เผ่นน
YAYA'
YAYA'

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeTue Jul 07, 2009 4:43 am

แบบฟอร์ม

แอดมินที่ต้องการเผา :: ท่านฮิโร่
นิสัยของแอดมิน :: น่ารักน่าเชือด ร่าเริง แจ่มใส บ้าวายสุดๆ (555+)
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: เมื่อไหร่จะมาทำสกินให้ท่านย่าจ๊ะหลาน? ^-^!!~
!@Eurus@!
!@Eurus@!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeThu Jul 09, 2009 5:34 am

แบบฟอร์ม

แอดมินที่ต้องการเผา :: พี่ซี

นิสัยของแอดมิน :: พี่ซีหรอ...ชอบงับหัว งับคอ คนที่ทำตาวิ้งๆ เป็นประกายแบ๊วๆ น่าสงสารคนโดนงับเหมือนกัน...(หวังว่าพี่ซีคงไม่หันมางับนิ้มนะ) ขอบอกว่าตอนแรกที่รู้จักพี่ซี น่าเลื่อมใสมากๆ พี่ดูมีความเป็นผู้ใหญ่ดี (ตอนนี้ก็ยังเป็นนะ>_,<) แต่พอรู้จักไปเรื่อยๆ พี่ก็เล่นแหลกเลย มันส์ดี อิอิ แต่ก็ต้องขอโทษที่ตอนนั้นนิ้มไม่คุยกับพี่เลยอะ TT^TT ไม่โกรธนะพี่~... เรื่องผ่านไปแล้ว ถ้ามีคราวหน้าจะคุยไปหยุด คุยน้ำไหลไฟดับเลย~~~(ถ้าทำได้นะ) แต่นิ้มว่าพี่ซีก็เป็นคนที่มีอะไรผสมๆกันหลายๆอย่างได้ลงตัวนะ ดูไม่มากเกินไป ไม่น้อยเกินไป

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: อืม...อยู่ปี2แล้ว ก็ทำคะแนนดีๆ เกียรตินิยมนะพี่>_
xeniar
xeniar

ที่อยู่ : ผมจะอยู่เคียงคุ๋คุณครับคุณ100ภายในไร่สัปปะรดของสองเรา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeFri Jul 10, 2009 9:05 pm

แบบฟอร์ม
นิสัยของแอดมิน ::อ่า...น่ารัก ชอบมาก หื่น เจ้าชู้ ชอบทำให้อาย น่ารักมาก กรี๊ดดดด คุณไม่ได้โหดร้ายเหมือนที่คนอื่นพูดนะฮะ คุณเป็นคนดีที่หนึ่งเลยครับ ติอาโมสุดๆเลยฮะ พี่ซานคุง เป็นกันเองมากไม่รู้ทำไมคนอื่นถึงกลัวอ่ะ พี่เค้าออกจะตลกนิสัยดี เป็นห่วงคนอื่น
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: อยากให้ซานคุงเป็นแอดมินของบอร์ดจิตบวมตลอดไปนะฮะ
noi2540
noi2540

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 5:31 am

แอดมินที่ต้องการเผา :: พี่เปป
นิสัยของแอดมิน :: เปนคนหัวเราะตลอด ร่าเริงตลอดเวลา (แม้แต่อยู่ในรถ) ถ้าโมโหก็จะน่ากลัวมากๆ
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: บอกแค่นี้ล่ะกันเดียวโดน ...
hibarisan
hibarisan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeWed Aug 19, 2009 6:47 am

แอดมินที่ต้องการเผา :: ฮิโร่/ซาน(คุย2คน)
นิสัยของแอดมิน ::ฮิโร่: น่ารัก...ไม่ถึอตน...ใจดี...ใสซื่อ...และ...เป็นประเภทเดียวกัน.../ซาน:...100...ชอบหยอดขนมจีบ...บางทีก็น่ารัก...บางทีก็อันตราย...เบียกคุรันจำแลง...
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น ::ฮิโร่:...ห้ามบอกใครเรื่องที่คุยกันวันนั้น(รั่ว)หากบอก...เจ้าจะหลับชั่วนิรันดร์/ซาน:เบียกคุรันน้อย...หม้อ...ให้มันน้อยๆ...หน่อยก็ดี...ไม่งั้น...เดี๋ยว...พลั้ง...ฆ่า...ไปซะก่อนก็คง...แย่
MUiKU
MUiKU

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeMon Oct 26, 2009 1:12 am

แอดมินที่ต้องการเผา :: ซาน
นิสัยของแอดมิน :: ดูภายนอกเหมือนจะผู้ใหญ่ แต่ความจิงโคตรหื่น อย่าไปมั่วแหลกลานนะ เดี๋ยวคนเขาจะไม่เกรงซานกัน ชอบป้อยอเมื่อมีโอกาส อย่างยิ่งกะเด็กสาวบริสุทธิ์ผุดผ่อง ไม่ใช่แค่เด็ก ! แม้กระทั่งพวกเดียวกันซานก้ยังหยอดมุขเสี่ยวๆได้ น่านับถือเจง ๆ !!
คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: ... เทอลืมคนนี้แล้วหรอออ TT ทำไม?ฉันติดต่อเทอม่ายยยด้ายยย
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:02 pm

แบบฟอร์ม

แอดมินที่ต้องการเผา :: เปปจัง

นิสัยของแอดมิน :: ท่านน้องคนนี้เป็นเด็กน้อยที่น่ารักมากมาย >[]< จะว่าไงดีล่ะ... เป็นเด็กดี เรียบร้อย(รึเปล่า) น่ารัก เหมาะสำหรับการเป็นเคะที่ตัวเล็กๆนุ่มนิ่มน่ากอด(ไม่ใช่และ~!!) แต่ก็นะ.. การพบกันครั้งแรกของเราดูท่าจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ก็เปปจังดันโผล่มาตอนที่ผมกำลังยาจก สุดๆ เผลอไปถ่ายรูปน้องเขาไปขาย(555+ กำไรงาม) เล่นเอาน้องเขากลัวผมไปเลย -- --*

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: น้อยใจนัก เปปจังกลัวผม TT^TT ผมไม่ได้ใจร้าย โหดร้าย ทารุน ขนาดนั้นน้า TT[]TT
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมที่ 1   กิจกรรมที่ 1 I_icon_minitimeThu Mar 11, 2010 4:08 am

แบบฟอร์ม

แอดมินที่ต้องการเผา :: พี่ซี

นิสัยของแอดมิน :: พี่ซี.. ผมคิดว่า เป็นคนที่ใจดีมาก(ไม่รู้ว่าแค่คิดรึเปล่านะครับ 555+) เป็นคนเฮฮา ร่าเริง บ้า รั่ว ในบางโอกาส(หรือตลอดเวลาก็ไม่ทราบ) อยู่ด้วยแล้วอบอุ่นให้ความรู้สึกเหมือนเป็นพี่ชายคนนึงของผมเลย(แต่ยังแพ้พี่เป็กอยู่นะครับพี่ซี ^^) พี่ซีมีความเป็นผู้ใหญ่ แต่กลับชอบทำตัวเป็นเด็ก(เจริญมาก) -- --*

คำพูดฝากถึงแอดมินคนนั้น :: พี่เป็นแอดมินคนสุดท้ายที่ผมไม่ได้ลงให้ซะที โทษทีนะครับ แล้วก็.. ไม่ได้เจอกันนานมากแล้วนะครับ ผมคิดถึงนะ...

กิจกรรมที่ 1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1