จิตบวมคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แหล่งสุมหัวคนรักการ์ตูน... รีบอร์น

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

จัดอันดับ ครั้งที่1

Go down 
Masaru
atoreas_k
3KKAKKOW
liecooper
NekoPepz~HiibaRii
VarainDark
10 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Masters
Masters

: 28

จัดอันดับ ครั้งที่1 - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่1   จัดอันดับ ครั้งที่1 - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 09, 2010 2:49 am

ผู้ลึกลับ พิมพ์ว่า:
[color=red]
อันดับ3 ซีซี่~~~ รายนี้บอกได้คำเดียวว่า...."หื่นสุดๆ!!!!" ลองมาอยู่กับมันซักวันนึงสิครับ แล้วคุณจะรู้ว่า SM ซาดิส โรคจิต วิปริต หื่น บลาๆๆ นั้นมันเป็นยังไง = ="[color]

=[]='

ขนาดนั้นเชียว...
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fws.cc/otakulandz/
ผู้ลึกลับ
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
ผู้ลึกลับ

: 114

จัดอันดับ ครั้งที่1 - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่1   จัดอันดับ ครั้งที่1 - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 09, 2010 7:40 am

ใช่ครับ!!!

=,,= คุยโทรศัพท์กะมันแต่ละที...เลือดกำเดาพุ่งเอาพรวดๆๆ
http://fws.cc/wizardly
YAYA'
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม
YAYA'

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่1   จัดอันดับ ครั้งที่1 - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 09, 2010 7:52 am

อุ้ยต๊ายตาย รักท่านน้องสุดใจขาดดิ้นเลยจริงๆ (กอดๆๆ)
ท่านเรย์นี่ช่างทำร้ายน้ำใจกันเสียได้
ต่อไปนี้ผมจะเลิกชอบท่านเรย์แล้วก็ได้ !! =A= น้อยใจนะ !! 555
ถึงไม่บอก ผมก็รักท่านซานอยู่แล้วล่ะครับ 555
atoreas_k
atoreas_k

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่1   จัดอันดับ ครั้งที่1 - Page 2 I_icon_minitimeSun Jan 10, 2010 6:36 pm

ผมมันคนใจร้ายอยู่แล้วนี่ครับยาย่าซัง

ผมมันก็ดีแต่ทำร้ายน้ำใจคนอื่นนี่นา

ไปชอบคนอื่นนั่นแหละครับ ดีแล้ว

เลิกชอบคนอย่างผมซะก็ดีนะครับ

อ้างอิงจาก :
อันดับ2 เรย์จัง~~~ เป็นอะไรที่เดาใจยากสุดๆ เลยไม่รู้จะกดท่าไหนดี(เห้ย?)
พี่เป็กครับ -- --* ไอ้นี่มันหมายความว่าไงครับ~!!?

จัดอันดับ ครั้งที่1
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» จัดอันดับ ครั้งที่2
» จัดอันดับ ครั้งที่3
» จัดอันดับ ครั้งที่4
» จัดอันดับ ครั้งที่5