จิตบวมคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แหล่งสุมหัวคนรักการ์ตูน... รีบอร์น

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'

Go down 
atoreas_k
dek_thailand
NekoPepz~HiibaRii
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Masters
Masters

: 28

กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeFri Mar 12, 2010 2:36 am

กิจกรรมนี้จะเปิดไปเรื่อยๆจนกว่าจะพอใจนะคะ~

กิจกรรมที่แสนจะโครตไร้สาระที่ว่านี้ก็คือ

"เรามาบอกข้อดี-ข้อเสียของคนที่เรารู้จักกันเถอะ"

ให้ทุกคนบอกข้อดีข้อเสียของแต่ละคน (ที่รู้จัก) พร้อมคอมเม้นท์อะไรก็ได้เกี่ยวกับคนๆนั้น
เช่น

1.เปปเปอร์มิ๊นต์
ข้อดี : ใจดี
ข้อเสีย : บ้าๆบอๆ
คอมเม้นท์ : เป็นแบบนี้ก็ดีละ ชอบ
2.บลาๆๆ~
ข้อดี : บลาๆ
ข้อเสีย : บลาๆ
คอมเม้นท์ : บลาๆ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือค้ะ ^____<
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fws.cc/otakulandz/
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม

กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeSun Mar 14, 2010 9:19 am

1.ท่านซาน
ข้อดี : ยิ้มได้สุดยอด(?) เก่งมากๆ เข้ากับคนอื่นง่าย ^^"b
ข้อเสีย : พี่แกหื่นนน (อั่ก)
คอมเม้นท์ : คงวาคงศอกแบบนี้ไปนานๆนะคะ ^^"

2.ท่านเรย์
ข้อดี : อภิมหึมามหาใจดี -[]- น่าแกล้งงง
ข้อเสีย : ไม่ยอมออนอ้ะ! XP
คอมเม้นท์ : คิดถึงเจ้าค่ะ!~

จิบะเองเน้อ -[]- หายไปนานเลย งิงิ ท่านเปปจำได้มั้ยคะเนี่ย??
atoreas_k
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
atoreas_k

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 10:17 am

อ่า... ผมบอกไว้ก่อนเลยนะครับ ว่าผมจะไม่เผาแอดมิน เพราะกิจกรรมเผาแอดมินมีไปแล้ว และผมก็ไปเผาครบทุกคนแล้วด้วย ดังนั้น ผมจะเผาเฉพาะพวกโมดกับเมมเบอร์นะครับ ^^~(พูดง่ายๆคือขี้เกียจ เหอะๆๆ)

1.ไรคุง(ราอิ)
ข้อดี : เนื้อหอม มีความเป็นผู้ใหญ่(แต่ชอบทำตัวเป็นเด็ก) เป็นสุภาพบุรุษเสมอ ใจดี ชอบเป็นห่วง คอยช่วยเหลือผมตลอด รั่ว? บ้า? เสื่อม? = =?
ข้อเสีย : เงียบบบ...(พูดน้อย) ไม่เข้าบอร์ดเลยจนถูกลืม ขนาดเป็นแอดมินที่บอร์ดเก่า พอมาอยู่บอร์ดนี้ก็ไม่ได้เป็นโมดเพราะถูกลืมไปแล้ว -- --*
คอมเม้นท์ : “ขอโทษ”ที่ทำให้ต้องรู้สึกกังวลไม่สบายใจตลอด และก็“ขอบคุณ”สำหรับทุกอย่างที่ผ่านมานะ ^^
2.วาเรน
ข้อดี : ร่าเริง ติ๊งต๊อง? ปยอ? เป็นตัว(?)ทำให้บอร์ดมีสิสัน ชอบง้องแง้งเหมือนแมวร้อง“แง้วๆ” 555+
ข้อเสีย : ขี้แกล้ง ชอบหาเรื่องน่าปวดหัวมาให้บ่อยๆ -- --*
คอมเม้นท์ : แมวผี~!!! ได้โปรดอย่ามาหลอกมาหลอนกันเล๊ยยยยยย~!!! อาเมน~!
3.ราฟ
ข้อดี : เนื้อหอม ขี้เล่น ร่าเริง เป็นกันเอง เข้ากับคนง่าย(ยกเว้นกับผม)
ข้อเสีย : โรคจิต ขี้เก๊ก กวนTeen น่าหมั่นไส้ เล่นคีบอร์ดไม่ได้เรื่อง~!!(มีความเคืองส่วนตัวเยอะ)
คอมเม้นท์ : เคือง เคือง และ เคืองงงงงงงงงงงงงง~!!! (หลายคนอาจจะไม่รู้จักราฟ เพราะราฟไม่เข้าบอร์ดใหม่นี้เลย)
4.มาซารุซัง
ข้อดี : เป็นคนที่สุภาพ บางครั้งก็ดูเป็นผู้ใหญ่(มากกว่าผมอีก) ใจดี นิสัยน่ารักดี ขี้เล่นเล็กน้อยพอสนุกสนาน ดูราวกับเทพบุตรตัวน้อยเลยครับ
ข้อเสีย : ภายใต้หน้ากากเทพบุตรจะเป็นปีศาจ~!! ขี้แกล้ง หื่นเล็กน้อยพอสนุกสนาน? อันตราย~!!!
คอมเม้นท์ : ผมอยากบอกว่า... ครั้งแรกที่เราเจอกัน มาซารุซังน่ารักมาก แต่พอวันถัดมา มาซารุซังน่ากลัวมากเลยนะครับ TT^TT
5.จิบะซัง
ข้อดี : เป็นเด็กน้อยที่น่ารักน่าชัง น่ากอดแล้วดึงแก้มไปมา (ง่ายๆคือน่าร๊ากกกกกกกกก ><)
ข้อเสีย : หาตัวไม่ค่อยเจอเลยนะครับ... จิบะซังหายไปหนายยยยยยย~!!!
คอมเม้นท์ : ก่อนที่ผมจะเจอจิบะซัง ผมคิดว่าจิบะซังน่าจะเป็นคนขรึมๆดูเป็นผู้ใหญ่ซะอีก แต่จริงๆแล้วไม่ใช่เลย ดูเป็นเด็กน้อยน่ารักดีออก ><

แล้วผมจะมาต่อให้อีกนะครับ ยังไม่หมดแค่นี้หรอก ^^
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 12:10 pm

เริ่มจากผู้ชักนำนะครับ

1. ท่านซานน นน น น นนนน
ข้อดี : ท่านซาน นน น น นนนน เอ่ออ ก็ ก็ - -'' เอ่ออ น่ารักดีนะครับ หื่นด้วย อ่าๆ จบๆ
ข้อเสีย : ก็ เอ่อ อ ออ ก็ เอ้ออ อ อ อ ท่านซาน น น นนนนน น น เอ่อ อ อ อ อ่า ~~ นั้นซินะ มันคืออะไร? ผมยังคิดไม่ออกน่ะ
คอมเม้นท์ : อ้า - -' ความหื่นจงอยู่กับท่านตลอดไป... for all time!~

ต่อด้วย เอ่ออ

2. เรย์คุง
ข้อดี : เรย์คุงก็ เอ่อ อ อ อ น่ารักดีนะครับ
ข้อเสีย : เอ่อ อ ออ ยังคิดไม่ออก
คอมเม้นท์ : อ้า.....ไม่มีความคิดเห็นครับ

ต่อด้วยวาเรนน น น นน นนน นี่ จาง ง ง ง ง งง งงงงง

3. วาเรน
ข้อดี : เป็นคนที่แอคทีฟดีนะครับ ผมชอบ
ข้อเสีย : ผมยังคิดไม่ออกอ่ะ
คอมเม้นท์ : ผมอยากเรียกคุณว่า วาเรนนี่จัง

ต่อไปๆ

4. ท่านทวด
ข้อดี : น่ากัดดีนะครับ ฮ่ะๆๆ น่ารักๆ
ข้อเสีย : เอ๋ ท่านทวดที่น่ารักของผมจะมีข้อเสียได้ไงกัน~ - -'
คอมเม้นท์ : ของับหน่อย - -'

คนต่อไป เป็น ราอิคุง

5. ราอิคุง
ข้อดี : อ่า อ่าๆ เป็น คน ซินะครับ (ก็เออดิว่ะ -[]-) ราอิคุงก็น่ารักนะครับ ในแบบของราอิคุง
ข้อเสีย : ราอิคุงหายไปเลยนะครับ ข้อเสียของคุณคือการทำให้ผมคิดถึง !
คอมเม้นท์ : miz z z z z you u u uu

ใครดีล่ะเนี่ย อ้า!

6. ซี่ซีจัง
ข้อดี : น่ารัก... ซีซี่จังเป็นของผม - -' [พูดเองเออเอง]
ข้อเสีย : กลับไปอ่านขอราอิคุงซะ !
คอมเม้นท์ : กลับไปอ่านข้อเสียของซีซี่จังซะ !

ต่อไปๆ เฮ้อ อ ออ เยอะอ่ะๆ

7. จิบะซัง
ข้อดี : ผมก็ไม่ค่อยรู้จักจิบะซังซะเท่าไร แต่ผมว่าจิบะซังก็คงน่ารักมากแน่ๆ :''] แล้วผมจะทำความรู้จักกับคุณให้มากกว่านี้นะครับ
ข้อเสีย : ไม่มีครับ เพราะ ผมไม่รู้
คอมเม้นท์ : แล้วเจอกันนะครับ *[]*/

เหนื่อย!

8. พี่เป็ก
ข้อดี : อ่า เป็นคนที่น่ารักมากๆอีกแล้ว :'']
ข้อเสีย : หาไม่เจอครับ -[]-
คอมเม้นท์ : ผมรักคุณ!!~

แฮ่ก ก ก ๆๆๆ

9. ท่านย่า
ข้อดี : ท่านย่าน่ารัก ออกเจ้าชู้ๆ ผมชอบ... น่าตื่นเต้นดี รักเดียวใจเดียวก็น่าเบื่อแย่เลยเนอะ ท่านย่า - -'
ข้อเสีย : เอ่ออออ คิดไม่ออก
คอมเม้นท์ : คิดไม่ออกเช่นกัน คงเป็นเพราะ ผมง่วง - -zzzz

สิบคนก่อนนะครับ

10. ชีส ส สส ต้า~
ข้อดี : ผมขอเรียกสั้นๆว่า "ชีสจัง" นะ ก็เป็นคนที่แปลกดี - -' จบ
ข้อเสีย : เอ่อออ ผมง่วง คิดไม่ออก
คอมเม้นท์ : ก็ผมง่วงอ่ะ จะให้ผมออกความเห็นอะไรอีก -[]-!!
http://kak-saranglove.hi5.com
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 8:22 pm

มาต่อด้วย ตัวผมเอง - -'

11. ฮิโร่ซ๊ง...
ข้อดี : ผมคิดว่าผมน่ารักนะ -[]-!!!!!! [ดูซิ ชมตัวเองก็เป็นด้วย] อิอิ
ข้อเสีย : ผมคิดว่าผมโมโหร้ายไปซะหน่อย แต่ไม่ค่อยจะโมโหน่ะ - -'
คอมเม้นท์ : ผมเป็นหวัด หายเร็วๆน้า!!

12. ราฟ
ข้อดี : ราฟเหรอ เอ่ออ เท่าที่ผมเห็น ก็น่ารักดี ฮ่ะๆๆ เท่าทีบอกมา น่ารักทุกคนเลย - -'
ข้อเสีย : ไม่รู้ซิ
คอมเม้นท์ : ก็น่ารักต่อไปนะครับ อ้อออ เพื่อนผมชอบคุณอยู่น่ะ แง่มๆ

:'']]

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 9:58 pm

แหมท่าน เขินนะเนี่ยๆ 555+
แต่ข้อเสียก็จริงนะ ลิ้งค์เข้าหายอ่ะค่ะ -___-" ช่วงนั้นก็...เอ้อ สอบด้วย

(รู้สึกกำลังหาข้ออ้างแฮะ XD)

ไม่ได้เข้านาน จำได้แค่บางคนเอง *0* คนที่คุยด้วยก็จำได้เยอะอยู่...มั้ง

[คอมเม้นท์ : ก่อนที่ผมจะเจอจิบะซัง ผมคิดว่าจิบะซังน่าจะเป็นคนขรึมๆดูเป็นผู้ใหญ่ซะอีก แต่จริงๆแล้วไม่ใช่เลย ดูเป็นเด็กน้อยน่ารักดีออก ><]

โอ้ว m=[]=m นี่เป็นข้อคิดที่ดีค่ะ!

ปล. ท่านฮีโร่หายหวัดไวๆนะคะ ^_^ ข้าน้อยไปปั่นฟิคก่อน ฮือๆ คนอ่านจะให้กินยำ-ตี๊ด-แล้วว
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 10:17 pm

555+ ผมคิดแบบนั้นจริงๆนะครับจิบะซัง

เอาล่ะ ต่อๆ ต่อจากคราวก่อนเน่อ

6.ทูจัง
ข้อดี : เป็นเด็กดีน่ารัก(รึเปล่า?) มีความเป็นผู้ใหญ่(หรือท่าทางน่ากลัว)มากกว่าพี่ของตัวเองซะอีก แอบเฮฮาและบ้าในบางครั้งบางคราว?
ข้อเสีย : เป็นคนที่ค่อนข้างอันตราย(ในด้านความโรคจิต)เหมือนกันนะ เป็นลูกศิษย์ของท่อมคุงได้เลยนะครับ
คอมเม้นท์ : ผมยังจำวิทีการฆ่าหันศพที่ทูจังบรรยายให้ฟังได้อยู่เลยนะครับ สยองงง~!! TT^TT
7.มิวคุซัง
ข้อดี : เป็นคนที่น่านับถือดีนะครับ ถึงแม้จะดูร่าเริงสนุกสนาน เป็นกันเอง แต่ผมก็รู้สึกนับถือมิวคุซังอยู่ดี(ไม่เข้าใจว่าทำไม?)
ข้อเสีย : อื่ม... หาตัวยาก... มิวคุซังหายไปเลยอ่า
คอมเม้นท์ : ผมไม่เข้าใจจริงๆนะครับ ถึงมิวคุซังจะขี้แกล้ง เฮฮา แต่ผมก็รู้สึกว่ามิวคุซังน่านับถืออยู่ดี(ไม่เข้าใจๆ) คิดถึงนะครับ ^^
8.ท่อมคุง
ข้อดี : ชอบแอ๊บเป็นเด็กสาว(ผมจำได้นะครับ) รั่ว? บ้า? โรคจิต? หื่น? ไม่มีใครเพอร์เฟ็กด้านความน่าสยดสยองไปมากกว่านายคนนี้อีกแล้ว~!!! (มันคือข้อดีใช่มั้ย?)
ข้อเสีย : ขี้แกล้ง บางครั้ง(หรือบ่อยๆ)ชอบทำตัวสยองเกินไปจนทำให้ผมกลัว TT^TT
คอมเม้นท์ : ท่อมคุงหายไปไหนครับเนี่ย~!! บอร์ดดูสว่างสดใสเกินไปแล้ว รีบกลับมาทำให้บอร์ดดูมืดมนน่าสยองขวัญโดยด่วน~!!!
9.ยาย่าซัง
ข้อดี : น่ารักดี สนุกสนานเฮฮา บ้า ? รั่ว? เสื่อม? ไม่มีใครเพอร์เฟ็ก(ด้านความบ้า)ไปมากกว่าคนๆนี้อีกแล้ว~!!!
ข้อเสีย : ขี้แกล้ง~!! เจ้าชู้~!! หลายใจ~!!
คอมเม้นท์ : ผมอยากเห็นวันที่ยาย่าซังรักเดียวใจเดียวจริงๆครับ~!! อยากรู้ว่าคนๆนั้นจะเป็นใคร?
10.พี่เป็ก
ข้อดี : มีความเป็นผู้ใหญ่(แต่ไม่ค่อยแสดงออกมา) ใจดี มีเหตุผล เป็นที่ปรึกษาได้ทุกเรื่อง ให้ความรู้สึกอบอุ่นสบายใจดี รั่ว?
ข้อเสีย : อ่า... พี่เป็กเคยบอกว่าไม่กล้าคุยกับผมตรงๆ ไม่เข้าใจว่าทำไม? (ดูเหมือนจะไม่ใช่ข้อเสียของพี่เป็กนะครับนั่น)
คอมเม้นท์ : ผมคิดถึงพี่เป็กจัง หวังว่าช่วงนี้จะสบายดีนะครับ อย่าหักโหมเรื่องงานให้มากนักล่ะ ^^

อ่า.. พอก่อนละกัน ไว้ผมจะมาต่อให้อีกวันหลังนะครับ(ไม่รู้เมื่อไหร่) ^^~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 10:22 pm

โอะ ท่านจำทูได้ด้วย =[]=! มันคงปลื้มมาก~

แอบเสียเซลล์นะเนี่ย~ก็จริงแหละมันน่ากลัวกว่าพี่มันอีก ฮ่า ฮ่า ฮ่า!
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 9:28 pm

555+ แหมๆ น้องของจิบะซังทั้งคน ผมก็ต้องจำได้สิครับ ^^~ ว่าแล้วก็ต่อดีกว่า

11.นอลคุง
ข้อดี : อ่า... ก็ดูสุภาพกับคนที่อายุมากกว่าดีนะครับ(แถมชอบจีบสาวอายุมากกว่าด้วย) รู้จักสงบเสงี่ยมเจียมตัวดี ให้เกียรติคนอื่นบ้างบางเวลา
ข้อเสีย : อื่ม... ถ้ารู้จักหรือสนิทจริงๆแล้ว นอลคุงจะเริ่มออกลายให้เห็นนะครับ(เอาเรนเป็นประกัน 555+)
คอมเม้นท์ : เล่นของสูงบ่อยๆไม่ดีนะครับ ยิ่งกับสาวอายุมากกว่าด้วย แต่ถ้ามีเป็นตัวเป็นตนแล้วก็ดูแลเขาดีๆล่ะครับ คึคึคึ
12.ซาโนชิจัง
ข้อดี : อื่ม... สุภาพเรียบร้อยดี(มั้ง) ไม่รู้ว่าเพราะไม่ค่อยได้เจอกันรึเปล่า ผมถึงได้คิดว่าซาโนชิซังสุภาพน่ะครับ แต่ก็เป็นคนน่ารักดีนะ
ข้อเสีย : ค่อนข้างจะเงียบ(มาก~!!) จนผมยกตำแหน่งมนุษย์ล่องหนให้เลย ไม่รู้ว่าซาโนชิซังรู้ตัวรึเปล่านะครับนั่น
คอมเม้นท์ : คิดถึงคำพูดของซาโนชิซังจังเลยนะครับ เจอกันทีไรต้องพูดว่า “เดี๋ยวผมไปเล่นเกมแปปนะ”ทุกที = =
13.ตาโอ้
ข้อดี : อื่ม.. ก็เป็นคนที่สนุกสนานเฮฮาดี มีความเป็นตัวของตัวเองชนิดที่ใครก็ฉุดไม่อยู่ ติ๊งต๊อง? บ้า? รั่ว?
ข้อเสีย : เกรียน~!!! ผมขอยกคำๆนี้ให้เลย แถมยังใจร้ายสุดๆ จับผมไปเป็นสัตว์เลี้ยงซะได้ TT^TT
คอมเม้นท์ : โอ้คุงใจร้ายใจดำอำมหิต จับผมไปเป็นสัตว์เลี้ยงแล้วดันทิ้งกันแบบนี้ได้ไงอ่า อย่าหายไปเลยแบบนี้สิครับ
14.ท่านแจ็ค
ข้อดี : คนนี้เป็นอีกคนที่ผมขอรับประกันเรื่องความน่ารักเลยล่ะครับ ทั้งทางด้านนิสัย ท่าทาง หรือหน้าตา >///< (ใจละลาย~!!)
ข้อเสีย : ท่านแจ็คหายไปเลย ลืมผมไปรึยังครับเนี่ย TT^TT
คอมเม้นท์ : คิดถึงท่านบอสหัวปลาหมึกกกกกกก ท่านหายไปไหนนนนนน ยังสบายดีมั้ยคร๊าบบบบบ
15.ซีต้า
ข้อดี : ดูเป็นตัวของตัวเองสุดๆ ชอบๆ อยากเป็นแบบนั้นได้บ้าง เหมือนจะแสบหน่อยๆ(มั้ง) ก็น่ารักดี ในแบบของซีสคุงล่ะนะ
ข้อเสีย : แอบหื่นเหมือนกันนะ(ไม่แอบแล้วมั้งนั่น) อื่ม... ไม่มีแล้วมั้งครับ
คอมเม้นท์ : ตอนที่ซานคุงแนะนำซีสคุงให้ผมรู้จักอ่าครับ ผมแทบอยากตบท่านพี่ของซีสคุง(ซาน)ให้หัวทิ่มเลยล่ะ ตอนนี้ตัดพี่ตัดน้องกันไปรึยังครับเนี่ย?

อ่า... คิดว่ายังไม่หมดแฮะ แล้วจะมาต่ออีกนะครับ แล้วเมื่อไหร่มันจะครบล่ะครับนั่น -- --*
liecooper
liecooper

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeWed Mar 24, 2010 10:57 am

1.พี่ซาน
ข้อดี : มีความอ่อนโยน (ต่ำ ? )
ข้อเสีย : ชอบทำให้น้องเป้นห่วง และออกจะเป้นคนน่ากลัวนิดๆ ขี้แกล้ง
คอมเม้นท์ : พี่ซานครับ ถ้าโผล่มาแล้วทุกผมบ้างคิดถึง...

2.พี่ฮิโร่
ข้อดี : คุยสนุก มั้ง (รู้สึกแกก้คุยสนุกเพราะแกล้งคนไปทุกคนแหละ)
ข้อเสีย : แกล้งไม่สนุก (ยังไงของเธอ)
คอมเม้นท์ : ว่างๆคุยกันเรื่อง Y อีกนะครับ

3.ยาย่า
ข้อดี : รั่วดีผมชอบ
ข้อเสีย : ขี้แกล้งละมั้ง
คอมเม้นท์ : ม่ายมี

4.วาเรน
ข้อดี : เป็นคนแคร์คนอื่นละมั้ง รั่วในบางที
ข้อเสีย : ผมไม่เคยเป้นข้อเสียคนอื่นT[]T
คอมเม้นท์ : ว่างๆมาคุยกันนะคิดถึง..

5.เรย์ซัง
ข้อดี : รั่ว น่าแกล้ง แกล้งแล้วสนุกดี
ข้อเสีย : ไม่รู้
คอมเม้นท์ : ผมยังไม่ตัดพี่น้องกับพี่ซานครับ ( . . ) แต่ผมเหมือนน้องที่รอพี่ที่ออกไปเที่ยวให้กลับมาบ้าน รอนานมาก ๆ

ปล. ผมลืมใครไปขอโทษนะ ผมขี้ลืมไม่เชื่อถามพี่ฮิโร่ได้เลย 555+
http://writer.dek-d.com/sakemimaru/writer/view.php?id=516560
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeFri Mar 26, 2010 10:41 pm

555+ ชีสคุงก็ ผมล้อเล่นเฉยๆน่าครับ ซักวันซานคุงก็ต้องกลับมาแหละน่า ซักวันนึง...

16.ไวน์จัง
ข้อดี : ดูเป็นกุลสตรี เอ่อ... ไม่สิ ดูเป็นผู้หญิง มากที่สุดในจำนวนคนที่ผมรู้จักแล้วมั้ง น่ารักดี ใจดีด้วย
ข้อเสีย : อื่ม... ขี้แกล้งบางคราว ชอบแอบเนียนบางครั้ง 555+
คอมเม้นท์ : ไวน์จังหายไปแล้ว TT^TT ท่านอยู่ไหน ผมหาท่านไม่เจอ TT[]TT
17.ล็อคคุง
ข้อดี : เป็นคนสุภาพดีนะครับ แล้วดูเหมือนจะเป็นสุภาพบุรุษด้วย ให้ความรู้สึกเหมือนมาซารุซัง(ยามทำตัวเป็นเทพบุตร)No.2เลย
ข้อเสีย : อื่ม... ขี้เซามั้ง เจอกันทีไร หลับตลอด 555+
คอมเม้นท์ : ผมเจอล็อคคุงทีไร ง่วงนอนทุกทีอ่า ช่วงนี้ผมนอนไม่ค่อยหลับเพราะไม่ได้เจอล็อคคุงรึเปล่าครับเนี่ย
18.ซาจัง
ข้อดี : เป็นเด็กดี(มั้งนะ) ก็น่ารักในแบบของเขาล่ะนะ ไม่ค่อยแกล้งผมด้วย >ข้อเสีย : ชอบนอนดึก... เป็นเด็กเป็นเล็กต้องพักผ่อนให้เยอะๆรู้มั้ย
คอมเม้นท์ : ซาจังหายไปกับสายลมและแสงแดดแล้ว TT^TT
19.มิ้วจัง
ข้อดี : อื่ม... ไม่ค่อยได้เจอตัวเป็นๆ(?)เท่าไหร่ ผมคิดว่ามิ้วจังเป็นคนที่ดูร่าเริง สนุกนสนานดี รั่วบ้างบางเวลา
ข้อเสีย : อ่า... ไม่รู้สิ ไม่ค่อยได้เจอกันอ่า
คอมเม้นท์ : อื่ม... อยากรู้จักมิ้วซังอีกซักหน่อยนะ รู้สึกเหมือนไม่รู้อะไรเลย

อ่า... หมดแล้วมั้ง? เท่าที่ผมนึกออกก็มีแค่นี้ล่ะนะ ถ้าลืมใครไปก็ขอโทษด้วยนะครับ >/|\<
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeFri Mar 26, 2010 11:14 pm

อันนี้พิเศษหน่อย กลัวพวกท่านๆแอดมินทั้งหลายจะน้อยใจ 555+ (ขอผิดคำพูดตัวเองนิสนึง มีใครว่าอะไรมั้ยครับ ^^~) แบบว่า พอมานั่งทำกิจกรรมไปซักพักแล้วมันส์มือ เอิ๊กๆๆ

20.ซานคุง
ข้อดี : มีความเป็นผู้ใหญ่เหมือนกันนะครับ จริงจังในบางเรื่อง ร่าเริงเฮฮาบ้าบอ(?)ดีโดยเฉพาะเวลาที่อยู่กับเพื่อนๆ
ข้อเสีย : หื่น กะล่อน โรตจิต น่ากลัว บลาๆๆ แล้วก็.. ชอบทำตัวให้คนอื่นเขาเป็นห่วง
คอมเม้นท์ : ซานคุง.. คุณเป็นคนทำให้ผมอยากมีน้องชาย แต่ผมไม่เคยอยากได้คุณเป็นน้องชายของผม
21.เปปจัง
ข้อดี : หน่อมแน้ม นุ่มนิ่ม น่าร๊ากกกกกก~! >[]< เป็นเด็กดี ขี้เล่น อยากจับไปเลี้ยงที่บ้านซักตัว 555+ (ไม่ใช่และ)
ข้อเสีย : อื่ม... น่ารักเกินไป เป็นอันตรายสำหรับผมมาก 555+
คอมเม้นท์ : เปปจางงงงง ว่างๆมาให้ผมถ่ายรูปอีกนะ ช่วงนี้กระเป๋าแบนด้วย (ล้อเล่นครับ)
22.ฮีโร่ซัง
ข้อดี : ร่าเริง สนุกสนาน เฮฮา บ้าบอ จนผมอยากยกโล่“อารมณ์ดี”ดีเด่นให้เลยนะครับเนี่ย ^^~
ข้อเสีย : สูงมากกกก~! (จริงๆมันเป็นข้อดีนะครับ แต่ผมจะทำให้เป็นข้อเสีย เพราะอิจฉาาาาา~!!!)
คอมเม้นท์ : ฮีโร่ซัง... สูงกว่าผม20ซม.เมื่อไหร่ รีบมาบอกผมนะครับ ผมจะได้ส่งส้นสูง3นิ้วไปเป็นของขวัญ~!!!
23.พี่ซี
ข้อดี : ใจดีมากกกกก~! >[]< มีความเป็นผู้ใหญ่(แต่ชอบเก็บไว้ไม่ให้ใครเห็น = =) ร่าเริงดีครับ
ข้อเสีย : พี่ซีหายไปเลยอ่าาาาา ผมคิดถึงพี่ซีน้าาาาาาาา TT^TT
คอมเม้นท์ : พี่ซียังสบายดีอยู่มั้ยครับ ขอให้สุขภาพดีนะ ไม่เจ็บไม่ป่วยน้าาาาา TT^TT
24.เรย์ (ปิดท้ายด้วยตัวเองละกัน)
ข้อดี : ... ใครรู้ช่วยบอกผมที~!!
ข้อเสีย : เยอะแยะบานตะไท ทั้งนิสัยเสีย เอาแต่ใจ เห็นแก่ตัว งี่เง่า ง้องแง้ง เงียบ มนุษยสัมพันธ์ห่วยแตก บลาๆๆ...
คอมเม้นท์ : เหอะๆๆ นี่ผมมีอะไรดีบ้างเนี่ย = = เฮ้อออออ... จิตตกขั้นรุนแรง~!!!
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 10:33 am

55+ ได้เลยครับ เรย์คุง~~

แล้วผมจะบอกนะ :'']
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 2:41 am

เปปจำทูจังได้น้ะ!~

เรยุคุงชมเกินไปแล้ววว >O<
เปปไม่ได้น่ารักอะไรปานนั้นน~~
มาถ่ายได้เลย ตอนนี้ว่างไปเป็นนางแบบให้ เอิ๊กก~

หลานทวดเจ้าชู้!~~~
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeMon May 17, 2010 12:21 am

9.ยาย่าซัง
ข้อดี : น่ารักดี สนุกสนานเฮฮา บ้า ? รั่ว? เสื่อม? ไม่มีใครเพอร์เฟ็ก(ด้านความบ้า)ไปมากกว่าคนๆนี้อีกแล้ว~!!!
ข้อเสีย : ขี้แกล้ง~!! เจ้าชู้~!! หลายใจ~!!
คอมเม้นท์ : ผมอยากเห็นวันที่ยาย่าซังรักเดียวใจเดียวจริงๆครับ~!! อยากรู้ว่าคนๆนั้นจะเป็นใคร?

อุแหม่... จะเป็นใครไปได้นอกจากท่านเรย์อ่ะเค่อะ จ๊วบๆ -3-
-/แอบเหล่ราอิคุง
บ๊ะ ฉันรักเดียวใจเดียวไม่ได้จริงๆรึนี่ -/ทึ้งหัวตัวเองอย่างบ้าคลั่ง
ท่านน้องก็รัก ฮีโร่ซังก็หลง ท่านแม่ก็น่าจิ้น!!!? (ห๊ะ?)

เอาเป็นว่า ขอไม่เลิกเจ้าชู้จนกว่าจะหมดลมหายใจ อะเฮื่อ
ส่วนการคั่วเด็กใหม่ พี่ไม่พลาด -/โดนตบ
ท่านซานไง ท่านซานอ่ะ คนนั้นเค้ารักจริงน๊า *0* (ปิ๊งๆๆๆ)
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeThu May 20, 2010 2:52 am

แม่เกี่ยวอาร๊ายยยยยยยยย~
คนอื่นมีให้จิ้น บ่จิ้นเน้อออ

ฮา~~
คิดถึงยาย่า
-0-
Nol1995
Nol1995

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'   กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><' I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 7:29 am

11.นอลคุง
ข้อดี : อ่า... ก็ดูสุภาพกับคนที่อายุมากกว่าดีนะครับ(แถมชอบจีบสาวอายุมากกว่าด้วย) รู้จักสงบเสงี่ยมเจียมตัวดี ให้เกียรติคนอื่นบ้างบางเวลา
ข้อเสีย : อื่ม... ถ้ารู้จักหรือสนิทจริงๆแล้ว นอลคุงจะเริ่มออกลายให้เห็นนะครับ(เอาเรนเป็นประกัน 555+)
คอมเม้นท์ : เล่นของสูงบ่อยๆไม่ดีนะครับ ยิ่งกับสาวอายุมากกว่าด้วย แต่ถ้ามีเป็นตัวเป็นตนแล้วก็ดูแลเขาดีๆล่ะครับ คึคึคึ

ู^
^
^ เล่นของสูง ใครเหรอฮะ? ช่วงนี้เมามากมาย

ข้อเสีย จริงฮะ อย่างนั้นผมจะสุภาพให้มากกว่านี้ฮะ

จัดมาจัดไปอย่างให้เสีย
1.พี่วา
ข้อดี : พี่สาว(ชาย)ที่แสนดี พี่ทำอะไรให้ผมมาหลายอย่างแล้ว ผมรักพี่ฮะ
ข้อเสีย : คนชอบแกล้ง พี่ชอบแกล้งผมฮะ

2.นอลคุง เองฮะ ไม่ค่อยรู้จักใครหนิฮะ
ข้อดี : ใช่ง่าย แกล้งง่าย หลอกง่าย
ข้อเสีย : หื่น!? ขี้เกรียด และนู่นนี้นั้นอีกมากมาย

กิจกรรมแสนไร้สาระ by แอดมินที่สี่ ><'
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1