จิตบวมคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แหล่งสุมหัวคนรักการ์ตูน... รีบอร์น

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~

Go down 
3KKAKKOW
VarainDark
Nol1995
7 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Nol1995
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม
Nol1995

เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 19, 2009 10:46 pm

ดีคร๊าบ ผมนอลคุงเองคร๊าบ

พอดีช่วงนี้ผมมันว่างๆบวกกับเห็นพี่วามาจัดกิจกรรมอยู่บ่อยๆ

ผมเลยอยากจัดบ้าง

กิจกรรมของผมคือ เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~

จะเผาใครก็ได้ แม้กระทั้งตัวเอง (เผาใครไปผมไม่รับประกันความปลอดภัยนะฮะ)

กี่ข้อก็ได้

เรื่องอะไรก็ได้

จะกี่รอบก็ได้

เอาหละมาเริ่มกันเถอะ

สำหรับตัวผมนั้นผมจะเผา...ตัวเองฮะ (ที่เผาตัวเอง เพราะตัวผมไม่ค่อยได้อยู่ในบอร์ดจึงไม่ค่อยรู้นิสัยใครสักเท่าไร ส่วนพี่วานั้นผมไม่กล้าเผาฮะ เพราะพี่แกดันนั่งกินข้าวอยู่ข้างๆพร้อมกับส่งสายตาอาฆาตมาประมาณว่าถ้าแกเผาฉัน แกตาย!)

1.หลังจากที่ผมสังเกตมานานแล้วจึงพบว่า ผมเป็นคนๆเดียวที่ยังบริสุทธิ์อยู่ แม้กระทั้งจูบผมก็ยังไม่เคย (วาเรน / ผมอยากขออาสาสมัครมาช่วยจัดการมันที คัยสนใจเชิญเลยคับ ผมยกให้)

2.ผมเป็นคนที่บ้าผู้หญิงเอามากๆ โดยเฉพาะผูหญิงน่าร๊ากกกกกกกกกกกกก ผมบ้าหมดไม่ว่าเธอจะเป็นดารา นักร้อง คนธรรมดา ในตอนนี่ผมกำลังบ้าพี่ซันนี่ วง SNSD มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก (อ๊ากกกกกกกกกก พี่ซันนี่น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก >///<) (วาเรน / - -***)

3.ถึงแม้ผมจะบ้าผู้หญิงมากสักเคยไหน แต่ถ้าผมรักใครผมก็จะรักเดียวใจเดียว (วาเรน / แหวะ!!!!!!!!!)

4.เวลาผมอยู่ในบอร์ดผมจะเป็นคนสุภาพมาก แต่ตัวจริงของผมไม่ค่อยจะสุภาพสักเท่าไร (วาเรน / หรอออ ช่างกล้าพูดนะ - -+)

5.ปกติผมจะเป็นคนที่รั่ว(ยางแตก)เอามากๆ โดยเฉพาะตอนที่อยู่กับเพื่อนที่โรงเรียน ตอนที่ดูอะไรเกี่ยวกับพี่ซันนี่ (ถ้าเป็นตอนรั่วเกี่ยวกับพี่ซันนี่ผมจะรั่วแค่เวลาอยู่กับเพื่อน และตอนอยู่คนเดียวเท่านั้น)

6.รู้สึกว่าผมจะเป็นคนโรคจิตฮะ คือผมชอบดูคนที่ผมชอบเวลาเขากลัวเพราะผมดูแล้วมันรู้สึกว่าเขาคนนั้นน่ารักกว่าเดิมเยอะ ตัวอย่าง พี่ซันนี่เธอกลัวพลุฮะ ดังนั้นผมสามารถดูคลิปตอนเธอกลัวพลุได้เท่าที่ผมต้องการจะดู ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
VarainDark
VarainDark

: 30

เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 19, 2009 10:52 pm

ดีมากน้องรักที่จัดขึ้น

หึหึๆ

กระผมจาขอเผานอลต่อละกานนะฮะ

นอลอ่ะ เปงคนที่น่าแกล้งที่สุด

แล้วยิ่งเวลามานทำหน้า

แบบว่ายอมแล้วอ่ะ

ยิ่งน่าแกล้งเข้าไปใหญ่เลย

ไม่เชื่อลองแกล้งมานดูสิ

แล้วคุนจารู้

ว่าการได้แกล้งนอลอ่ะ

คือความสุขที่สุดแล้ว

หึหึๆ
http://my.dek-d.com/FarainDevil
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeWed Dec 23, 2009 7:41 am

เผางั้นเหรอ งั้นขอจุดไฟ!! ฟู้!!!!

ฮ่ะๆๆ

อ่าๆ ผมมาเผานอลคุงตามวาเรนนี่จังนะ

เอ่อออ

เอ่อออ แหมม เอาเข้าจริง ผมเขินไงก็ไม่รู้ที่จะเผาใคร

ผมกลัวหลานรักของผมจะร้อน...

ผมอายนะเนี่ย อย่าอ่านแล้วทำหน้าแบบนั้นซิ!

อิอิ

หลานของผมเป็นเด็กน่ารัก ผมคิดว่าเป็นแบบนั้นน่ะ

ฮ่ะๆๆ ต่อไปวาเรนนี่จัง

เอ่อออ ผมอายอีกแล้วล่ะ

อายจังเลยยยย ผมกลัววาเรนนี่จังร้อนอ่านะ

หุหุ ผมว่า ........

ผมอายล่ะ -[]='

วาเรนนี่จังมีส่วนที่คล้ายผมนะ

แต่ก็มีส่วนที่แตกต่างกันแบบโ ค ต รๆ !!

ฮ่ะๆๆ :'']

เราคงมีบุญต่อกันนะครับ โลกมันกลมมากๆเลยล่ะเนอะวาเรนนี่จัง~

อ่าๆ แค่สองคนก่อน เดี๋ยวมันจะยาวไป :'']
http://kak-saranglove.hi5.com
NekoPepz~HiibaRii
Masters
Masters

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeThu Dec 24, 2009 10:43 pm

เผามันไม่สะใจค่ะ! ต้องจุดระเบิดทั้งบอร์ดไปเล้ยยยย!!

(เพื่อน -- รู้สึกจะชั่วขึ้นเรื่อยๆ)

เผาตัวเองดีกว่า ฮ่าๆ (เพื่อน -- โรคจิตละ - -*)

เมื่อวาน วันคริสต์มาสปาร์ตี้ของเรยีนา << เรยีนาคือ โรงเรียนของเปปเอง

ได้ไปโรบินสันกับเพื่อน เป็นอะไรที่สนุกมากกก

แล้วเราก็เล่นเป็นแฟนกัน มีแต่คนบอกว่าเปปกะเพื่อนเปปที่เล่นกันนี่เหมือนจริงมากๆ ขนาดมีเพื่อนคนนึงเชื่อ
-0-

แล้วก็เมื่อวานเป็นวันดี เพราะมีแต่คนชมว่าสวย >0< แต่งหญิงมากๆๆ เพื่อนลากไปถ่ายรูปเยอะแยะ
(เพื่อน -- แกเป็นดาราดัง 1 วันสินะ)

แต่ซวยเรื่องรองเท้า รองเท้ากัด T^T เจ็บสุดๆ เปปเลยลากเพื่อน(ที่ปลอมเป็นแฟนกัน 1 วัน)ไปช่วยเลือกรองเท้า มันเลือกรองเท้าส้นสูงให้ (เพื่อน -- ยังสูงไม่พออีกหรอแกน่ะ)

เพื่อนที่ปลอมเป็นแฟนน่ะเค้าสูง 170 แต่เปปแค่ 167.5นิดๆ พอใส่รองเท้า ทีนี้ สูงเท่ามันเลย =w='

เป็นอะไรที่ใช่เลย รักรองเท้า >O<

สรุปคือเมื่อวานเป็นวันดีและวันซวยของเปป ให้ตายเหอะ รักเพื่อนๆ ^O^~~~
http://fws.cc/otakulandz/
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 7:39 am

ไม่มีอะไรจะเผาเลยครับ จบข่าว. :DD
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 11:36 pm

YAYA' พิมพ์ว่า:
ไม่มีอะไรจะเผาเลยครับ จบข่าว. :DD

ง่ายเนอะลูก!
Nol1995
Nol1995

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 11:50 pm

ท่านปู่ ผมเป็นเด็กน่ารักเหรอฮะ - - ไม่เคยรู้นะเนี้ยว่าตนเองน่ารัก

พี่วาก็โรคจิตมากกว่าผมอีก

คนอะไรก็ไม่รู้

ขนาดผมสูงแค่ 154 ซม. แต่พี่วาเตี้ยว่าผมอีก
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 12:05 am

Nol1995 พิมพ์ว่า:
ท่านปู่ ผมเป็นเด็กน่ารักเหรอฮะ - - ไม่เคยรู้นะเนี้ยว่าตนเองน่ารัก

ขนาดผมสูงแค่ 154 ซม. แต่พี่วาเตี้ยว่าผมอีก

โอ้..ปมด้อยของแมวน้อยคือสิ่งนี้สินะ

แมวน้อยเป้นแมวที่น่ารักนะ (ถึงแม้จะมีปมด้อยก็ตาม)

เปปสูงขึ้นอีกแล้วล่ะ ดีใจจัง ^O^
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 12:29 am

ง่ายๆสิคะถึงเป็นลูกแม่ 555+ > <
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 1:07 am

ไม่รู้ก็รู้ซะนะจ๊ะ~ หลานของปู่น่ารักอยู่แล้ว

โอ้ว ว วว ความสูง.... แหะๆ เดี๋ยวก็สูงขึ้นอีกนั้นล่ะเนอะ

แหะๆ อย่างปู่ยังสูงขึ้นเลย เย้ๆ ดีใจจัง~
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 1:13 am

แหม ท่านหลานผมก็น่ารักเหมือนกันนะครับเนี่ย ^^
(กอดฮีโร่ซัง)
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 1:31 am

แหม ท่านหลานผมก็น่ารักเหมือนกันนะครับเนี่ย ^^

โอ๊ะ!!

ท่านย่าล่ะก็ ผมก็เขินเลยนะซิแบบนี้~~

[ไซ้คอท่านย่า]
Nol1995
Nol1995

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 1:34 am

นี้จะจับกดกันในกิจกรรมที่ผมตั้งขึ้นเลยเหรอฮะ

กลัวกระทู้ติดเรด

ชมผมว่าน่ารัก ผมอายนะเนี้ย~

และที่สำคัญผมอยากบอกว่า ส่วนสูงของพี่วามันไม่ขยับมานานแล้วฮะ
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 1:40 am

นี้จะจับกดกันในกิจกรรมที่ผมตั้งขึ้นเลยเหรอฮะ

กลัวกระทู้ติดเรด

ชมผมว่าน่ารัก ผมอายนะเนี้ย~

และที่สำคัญผมอยากบอกว่า ส่วนสูงของพี่วามันไม่ขยับมานานแล้วฮะ

O////////////O

แหม~~ หลานล่ะก็!!

ปู่เขินนะเนี่ย มาพูดการกระทำในอนาคตของปู่ซะได้
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 2:28 am

แหมๆ นอลคุงที่น่ารักของย่า ~~ ^ ^~~
ได้ข่าวว่าคลับเรามันเรทไม่อั้นนะจ๊ะ
มารู้ทันกันแบบนี้ก็แย่น่ะสิคร้าบบ UwU...
นั้นเรามากดกันเลยดีกว่าฮีโร่ซัง !!!!!!! = [ ] = //
-/โดนถีบ
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 2:41 am

แหะๆ ตอนนี้คงไม่ได้นะท่านย่า

รอท่านย่ากลับมาก่อนดีกว่า

แล้วผมจะมอบฉากนั้นให้ท่านนะ :'']
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 2:44 am

ฮ่าๆๆๆ เอางั้นก็ได้ครับฮีโร่ซัง....
ถ้าท่านมอบให้ผมตอนนี้ ผมคงจะ... อารมณ์ค้างนะครับ....
...เกรงว่าถ้าไปแล้วอาจจะคิดถึงท่านกว่าใครๆเลยล่ะ....
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 2:54 am

:''] ว้า วว ว

นั้นเป็นเรื่องที่น่าดีใจสำหรับผมนะครับ

ที่ท่านย่าจะคิดถึงผมมากกว่าใครๆ

:''] แต่ก็นะ ผมเองก็คงคิดถึงท่านพอๆกับที่ท่านคิดถึงผมเหมือนกัน
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 3:06 am

ขอบคุณครับ
ขอให้ท่านฮีโร่มีความสุขในวันปีใหม่นะครับ ^^
ทุกคนก็ด้วยเน้อ
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeSat Dec 26, 2009 3:13 am

:''] ครับ ขอบคุณครับ

มีความสุขกับอากาศหนาวๆนะท่านย่า!!
VarainDark
VarainDark

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeMon Dec 28, 2009 12:34 am

เล่นเอาปมด้อย

ของผมมาเผาเลยหรอออออ

ไอน้องบร้า

เจอแกเมื่อไร

แก-ตาย-แน่!!!
http://my.dek-d.com/FarainDevil
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeMon Dec 28, 2009 10:27 pm

ออนพร้อมกันเร็วๆนะคะ

(เผ้ารอดูหนังสดระหว่างหลานกับลูก)

^O^~~

ปีใหม่นี้ หวังว่าคงจะมีอะไรดีๆนะคะ

---------------------------------------

แมวน้อย อย่าน้อยใจไปเลยย~

เปปยังโดนด่าว่าเตี้ยอยู่เลย (ถึงแม้จะสูง 168 แล้วก็ตาม)

- -* ความสูงไม่สำคัญค่ะ สำคัญที่หน้าตา และจิตใจ!!!!

---------------------------------------

คิดถึงทุกคนจังเลยค่ะ เผ้ารอวันที่พวกเราจะออนพร้อมๆกัน หวังว่าซักวันคงจะได้ประชุมในเอ็มกันนะ ^^~~
Nol1995
Nol1995

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeTue Dec 29, 2009 5:09 am

5555555+ (หัวเราะอย่างบ้าคลั้ง)

น่ากลัวจังเลยนะฮะ
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeTue Dec 29, 2009 7:53 pm

PEEKOYOHIRO พิมพ์ว่า:

โอ๊ะ!!

ท่านย่าล่ะก็ ผมก็เขินเลยนะซิแบบนี้~~

หลาน!!

มากระทำชำเราอะไรลูกทวดดด!!!!

ทำกันอย่างงี้ไม่กดกันเลยล่ะ~~~
atoreas_k
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
atoreas_k

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~   เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~ I_icon_minitimeWed Dec 30, 2009 6:45 am

NekoPepz~HiibaRii พิมพ์ว่า:
PEEKOYOHIRO พิมพ์ว่า:

โอ๊ะ!!

หลาน!!

มากระทำชำเราอะไรลูกทวดดด!!!!

ทำกันอย่างงี้ไม่กดกันเลยล่ะ~~~
แหมมมมมมมม~!! ถ้ากดกันจริงๆก็ดีนะครับ

ช่วงนี้ยิ่งเงินล่อยหรออยู่ด้วย (คุ้ยกระเป๋าหากล้องตัวเอง)

อยากดูหนังสดเหมือนกัน + ขอซักไม่กี่บาทก็พอ ^^~

ปล.ดีใจจัง ไม่มีคนพาดพิงถึง >[]<

เรามาเผากันเถอะ โอ้เย้!~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next