จิตบวมคลับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แหล่งสุมหัวคนรักการ์ตูน... รีบอร์น

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

จัดอันดับ ครั้งที่2

Go down 
MUiKU
Nol1995
Masaru
YAYA'
3KKAKKOW
NekoPepz~HiibaRii
atoreas_k
VarainDark
12 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
VarainDark
เหยื่ออารมณ์ของจิตบวม
VarainDark

: 30

จัดอันดับ ครั้งที่2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeMon Nov 16, 2009 4:39 am

หวัดดีคร้าบบบบบบบ~

ในที่สุดก้อถึงการจัดอันดับ ครั้งที่2 แล้วนะคับ

ส่วนหัวข้อในครั่งนี้ คือ

ใครคือคนที่น่าแกล้งที่สุดในบอร์ดเรา?

(กรุณาบอกมา 3 คน และเรียกอันดับด้วย)

[ห้ามลงตัวเองนะคับ]

สำหรับของตัวผมนะคับ

อันดับที่1 พี่เรย์จางงงงงงงงงงงงงงงง

อันดับที่2 ไอ้น้องชายที่น่าฆ่าทิ้งที่สุด(นอลคุง)

อันดับที่3 นายหญิงของผมเองงงงง(หรือเปปซังที่ทุกคนรู้จัก)

ปล.ไว้เจอกานใหม่วันที่ 1 ธ.ค. นะคร้าบบบบบบบ~
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/FarainDevil
atoreas_k
เบ๊ต่ำต้อยของจิตบวม
atoreas_k

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:10 am

2.ใครคือคนที่น่าแกล้งที่สุดในบอร์ดเรา?

อื่ม.... ทำไมผมต้องติดด้วยอ่า -- --*

คนที่น่าแกล้งที่สุดงั้นหรอ...

1. ไรคุงงงงงง (หรือราอิคุงนั่นแหละ เพื่อนสนิทผมเอง นานๆได้แกล้งที แต่สนุกมากมาย ^^~)

2. มาซารุซัง (คนนี้ก็น่าแกล้งมากมาย แต่แกล้งไม่ค่อยได้เลย โดนกลับหมด T^T)

3. ซานคุง (คนนี้เป็นคนที่ผมอยากจะลองแกล้งซักครัง แต่ดูเหมือนจะทำไม่ได้อ่านะ TT[]TT)
Masters
Masters

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 4:36 am

"ใครคือคนที่น่าแกล้งที่สุดในบอร์ดเรา?"

เอ่ออ...คิดยากนะคะ

อืออ...จะเอาใครดีล่ะ

(เลื่อนไปดูของแมวน้อย[วาเรนคุงที่พวกเรารู้จักกันดีในนามว่า แมวผี])

เอิ่ม...นี่เราติดด้วยเรอะ ?

น่าแกล้งตรงไหนเนี่ย ?? ออกจะน่าสงสารขนาดนี้ TT^TT

อ่าๆ มาเข้าเรื่องกันเถอะ!

1.แมวน้อยไง ฮะๆ (น่าแกล้งดีนะคะ ก็เวลาแมวน้อยงอนนี่ น่ารักดี)

2.พี่ซี ! (คนนี้เปปแกล้งบ่อย ถ้าเวลาแชทตรงกัน ^^~)

3.เอ่อ...เปปคิดไม่ออกแล้วค่ะ (หนูขอโทษษษ~~~~~)
http://fws.cc/otakulandz/
3KKAKKOW
Masters
Masters
3KKAKKOW

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 4:44 am

อ่าๆ โดนส่วนตัวแล้ว

ผมก็ไม่ชอบรังแกใครน้า~

ฮ่ะๆๆ

เอาเป็นว่าเข้าเรื่องเลยดีกว่า!!!

๑. ท่านทวดเปป!! [เรื่องตู้แช่ยังไม่จบนะท่าน!!]

๒. ท่านทวด

๓. ท่านทวด !!!!!!!!!
http://kak-saranglove.hi5.com
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 5:00 am

หวา~~

หลานแกล้งทวดนี่!

เรื่องตู้แช่น่ะ จบๆไปก็ได้ม๊างงง~~~~
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeThu Nov 19, 2009 6:04 am

2.ใครคือคนที่น่าแกล้งที่สุดในบอร์ดเรา?

สุดจะบันยายออกมาเป็นถ้อยเป็นคำ ข้าพเจ้าอยากจะบอกว่า..

คนที่น่าแกล้งที่สุด!~ = [ ] = //!~ โอ้วเย้+++ ก็คือออ

1. ท่านเรย์

2. ท่านเรย์

3. ท่านเรย์

'พูดคะสิครับท่านเรย์...' //*0*ผมรักท่านเรย์นะ
อร๊างงงงงงงงง (โดนต่อย)
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeThu Nov 19, 2009 6:41 am

=w='

ดีนะ ที่ยังมีแค่ 2 ราย

//ปิดคอม วิ่งไปนอน
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeSun Nov 22, 2009 7:44 pm

แว๊กกกกกกก~!!

ยาย่าซังงงง~!!! ^^+++

ใจร้ายอ่า.. เลิกเล่นซะทีสิครับ

ผมไม่มีทางพูด"คะ"แน่ๆ = =;;;

เพี๊ยะ~!!! (ซัดเต็มฝ่ามือ) ผมไม่รักยาย่าซังหรอก : P
Masaru
Masaru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 6:49 am

ใครคือคนที่น่าแกล้งที่สุดในบอร์ดเรา?

อ่า= =;; (ถ้าตอบไปจะโดนเชือดมั้ยเนี่ย?)

อันดับ 1....พี่เรย์

อันดับ 2 พี่เรย์

อันดับ 3 ...ก็พี่เรย์อีกนั่นแหละครับ= =

แกล้งแล้วสนุกดีอ่ะ><

//วิ่งหนี
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeFri Nov 27, 2009 12:59 am

atoreas_k พิมพ์ว่า:
แว๊กกกกกกก~!!

ยาย่าซังงงง~!!! ^^+++

ใจร้ายอ่า.. เลิกเล่นซะทีสิครับ

ผมไม่มีทางพูด"คะ"แน่ๆ = =;;;

เพี๊ยะ~!!! (ซัดเต็มฝ่ามือ) ผมไม่รักยาย่าซังหรอก : P

หวา~~

ตบลูกเปปหรอคะ T^T~~
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeSun Nov 29, 2009 7:49 pm

แค่มือไวนิสหน่อยเอง ก็ยาย่าซังแกล้งผมก่อนนี่นา ^^~

แต่ตอนนี้ผมอยาก"ถีบ" ใครบางคนแถวๆนี้(ที่ชื่อมาซารุซัง)มากกว่า

โหดร้าย~!! ไม่ต้องกลัวหรอก ผมเชือดท่านแน่ๆ ^^+++
Masaru
Masaru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeMon Nov 30, 2009 6:30 am

โห พี่เรย์(สุดสวย)คร้าบบบบบ

อย่าเพิ่งเชือดผมเลยครับ

ผมยังไม่อยากตายก่อนวัยอันควรนะครับ= =;;
Nol1995
Nol1995

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 8:25 am

อืมมมมมมม ใครกันนะที่น่าแกล้งที่สุด

สำหรับผม

1. พี่เรย์ (ไม่มีเหตุผลอะก็อยากแกล้งนิ)
2. ท่านซาน (ก็คนมัน.........)
3. พี่วา (เป็นคนเดียวที่ผมไม่สามารถแกล้งได้ จึงอยากแกล้งกลับบ้าง)

ว่าแต่พี่วา
ผมมันน่าแกล้งตรงไหนฮะ
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 6:05 am

มาซารุซังครับ~ อยากเสียชีวิตก่อนวัยอันควรมั้ยครับ เดี๋ยวผมสงเคราะห์ให้^^+++

ใครสวยไม่ทราบครับ มาซารุซัง ผมออกจะ"หล่อ" -_,-

หึหึหึ นอลคุงด้วย พึ่งรู้นะครับเนี่ยว่าอยากแกล้งผมด้วย ^^++
VarainDark
VarainDark

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 7:08 am

โอ้โห O.O

มีแต่คนจาตายแฮะ

มาๆเด๋วเรนใจดี

ช่วยจัดงานศพ

พร้อมเปงเจ้าภาพ

คืนแรกให้คับ

^^
http://my.dek-d.com/FarainDevil
MUiKU
MUiKU

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:14 am

จัดอันดับ !!~

1. เรย์

2.ราอิ

3.วาเรน

*

55 5

3 คนนี้น่าแกล้งมั่กๆ

แกล้งแล้วสนุกดี บางครั้งก็ไม่รุว่าตัวเองโดนแกล้ง

หุหุ

ตลกดี ~
VarainDark
VarainDark

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 8:17 am

มาในนามตาท่อมรอบ 2 จ๊ะหลานๆ เนื่องจากจำ ID ตนเองไม่ได้ อนาจเช่นเคย
คนที่น่าเเกล้งที่สุดน่ะเหรอจ๊ะ....

ที่ 1 เอาไปเลยยยย หลานวาเรนของตา แกล้งได้สนุกทุกเรื่องง ^ ^
ที่ 2 ท่านแม่เรย์ จ๊ะ
ที่ 3 ท่านพ่อซาน (คนนี้แค่หน้าแกล้งนะจ๊ะ แต่ไม่กล้าแกล้ง // เเผ่นนนน)
>.Zephear.<
Masters
Masters
>.Zephear.<

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 2:51 am

อ่า...(หายหัวไปนานเพิ่งจะโผล่)

สำหรับผมนะครับ...บุคคลที่น่าแกล้งที่สุดก็...

1. ฮิโร่จัง!!! >>>ฮิโร่จังน่าร๊าก ><

2. ลิลลี่ (เป็กคุง) >>>อันนี้มันของตายครับ

3. พีจัง~~ >>>เอ...ผมว่าตัวผมเองมากกว่านะครับที่ขะโดนแกล้ง T^T
liecooper
liecooper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 7:25 am

1. พี่ซาน (เคยตอบคนอื่นไหมเนี๊ย)
2. ยาย่า
3. ฮิโร่ คร้าบบบ

ฮี่ๆ
http://writer.dek-d.com/sakemimaru/writer/view.php?id=516560
YAYA'
YAYA'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeThu Dec 24, 2009 7:54 am

แหม มาซารุคุงก็ใจตรงกันกับผมสินะครับ
รวมถึงท่านเหลนด้วย โอ๊ะสัปเหร่อก็มาช่วยจัดงาน
4/1
ท่านเรย์แพ้เห็นๆเลยนะครับ ^^
โอ๊ะ ผมรักท่านเรย์ทุกคอมเม้นท์เลยนะครับ
หัดรักกันบ้างสิ ฮุฮุฮิฮิฮะฮะ
เอ๊ะ แต่ผมว่าผมเคยได้ยินท่านเรย์พูดคะแล้วนะ (สะบัดตามแรงตบ พัวะ)
อย่าตบลูกแม่เป๊ปนะ !!!!! (เสียงจากสวรรค์)
เดี๋ยวปั๊ดเอา3ง่ามแทงแล้วเอาไปปิ้งเตาถ่านเลยนิ
ปล. รักท่านเรย์อีกแล้วครับ อร๊างงง*-*
franz
Masters
Masters
franz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeThu Dec 24, 2009 8:08 am

หึหึ ผมว่าทุกคนนะคับ น่าแกล้งหมดเลย คิก..
http://jbclub2.worldgoo.com
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeThu Dec 24, 2009 10:46 pm

ข่าวดีหรือข่าวร้ายนะ ทำไมชอบแกล้งกันจังเลย =w=
franz
Masters
Masters
franz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 5:29 am

NekoPepz~HiibaRii พิมพ์ว่า:
ข่าวดีหรือข่าวร้ายนะ ทำไมชอบแกล้งกันจังเลย =w=

ต้องเนข่าวดีสิคับ ยิ้มหน่อยน่า 'สุดสวย' หึหึ :]]
http://jbclub2.worldgoo.com
Masters
Masters

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeFri Dec 25, 2009 11:30 pm

franz พิมพ์ว่า:
NekoPepz~HiibaRii พิมพ์ว่า:

ต้องเนข่าวดีสิคับ ยิ้มหน่อยน่า 'สุดสวย' หึหึ :]]

ใครจะยิ้มออกคะ TOT

โลกนี้ช่างโหดร้ายซะเหลือเกิน
atoreas_k
atoreas_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จัดอันดับ ครั้งที่2   จัดอันดับ ครั้งที่2 I_icon_minitimeWed Dec 30, 2009 6:23 am

อ้างอิงจาก :
ใครจะยิ้มออกคะ TOT

โลกนี้ช่างโหดร้ายซะเหลือเกิน

ต้องทำใจครับเปปจัง TT^TT โลกนี้มันโหดร้ายจริงๆ

อ้างอิงจาก :
4/1
ท่านเรย์แพ้เห็นๆเลยนะครับ ^^
โอ๊ะ ผมรักท่านเรย์ทุกคอมเม้นท์เลยนะครับ
หัดรักกันบ้างสิ ฮุฮุฮิฮิฮะฮะ
เอ๊ะ แต่ผมว่าผมเคยได้ยินท่านเรย์พูดคะแล้วนะ (สะบัดตามแรงตบ พัวะ)
อย่าตบลูกแม่เป๊ปนะ !!!!! (เสียงจากสวรรค์)
เดี๋ยวปั๊ดเอา3ง่ามแทงแล้วเอาไปปิ้งเตาถ่านเลยนิ
ปล. รักท่านเรย์อีกแล้วครับ อร๊างงง*-*

ว่าแต่.. เปปจังตะคอกใส่ผมหรอครับ TT^TT

ยังไงก็ช่วยอบรมตักเตือนลูกของท่านหน่อยนะครับเปปจัง

เพราะเดี่ยวผมเผลอเชือดทิ้งไปจะยุ่งเอา ^^+++

ปล.. ยืนยันคำเดิม ผมไม่รักยาย่าซังหรอกกกก พัวะ~!!

จัดอันดับ ครั้งที่2
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» จัดอันดับ ครั้งที่1
» จัดอันดับ ครั้งที่3
» จัดอันดับ ครั้งที่4
» จัดอันดับ ครั้งที่5